• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Update version 2) Android Ice Cream Sandwich for S60v5 by Dragon459 ( Mod V-home)

kimcy1992

Member
không phải cảm ứng điện dung dùng cứ gượng tay hiiii, vuốt ve, trượt trượt gượng thôi em lại xóa hiii:D

Dragon459

Manager
không phải cảm ứng điện dung dùng cứ gượng tay hiiii, vuốt ve, trượt trượt gượng thôi em lại xóa hiii:D

Cái này là do các dòng máy điện trở quyết định nên k có cách khắc phục rồi :p

hdgv

Dùng xplore để mở đâu thấy hỏi han gì pass đâu nhỉ? Mà đúng ra là nó không nói vì luôn, mong mọi người post bài tiện cho anh em dùng tí, phải định tới pc cũng lười

Dragon459

Manager
Demo Android 4.1 Jelly Bean với 2 Màn hình chủ :))
Hiện tại vẫn còn khá nhiều lỗi và nhiều điềm chưa ưng ý

Lâu rồi mới dùng đến thằng giftalor này mà cho ra chất lượng ảnh kém quá
a Rồng xem lại chứ link phiên bản 2 die rồi thì phải :(

Em dow lại xem sao chứ a vừa check thì a vẫn dow được

Radium

Moderator
kì nhỉ. e bấm vào link nó hiện như thế này

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

Bác rồng sớm ra bản Demo Android 4.1 Jelly Bean nhé. Nhưng bác nhớ thay cái biểu tượng đồng hồ cho đẹp nhé. Cá nhân mình thấy đồng hồ mấy bản trước không đẹp lắm.

kaise

Bác rồng sớm ra bản Demo Android 4.1 Jelly Bean nhé. Nhưng bác nhớ thay cái biểu tượng đồng hồ cho đẹp nhé. Cá nhân mình thấy đồng hồ mấy bản trước không đẹp lắm.

ăc. nhìn hình là đủ biết có đồng hồ mới rồi mà :(