• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM ETEN X800 BỊ LỔI - CẦN GIÚP ĐỞ

Status
Không mở trả lời sau này.

heyjude

bác quang sẽ ko hề buồn lòng nếu như bác "cướp đc cơm " của bác ấy , như thế diễn đàn lại thêm cao thủ thôi

PhamQuang

Manager
bác quang sẽ ko hề buồn lòng nếu như bác "cướp đc cơm " của bác ấy , như thế diễn đàn lại thêm cao thủ thôi

Rất buồn cười là bác Quang không hề hành nghề chữa điện thoại hay thu nhập gì liên quan tới điện thoại cả.
Nghề của PhamQuang không liên quan gì tới nghề ĐTDĐ, hoàn toàn trái ngược.
Tất cả những kinh nghiệm hoặc kỹ thuật về PPC là do tự tìm tòi nghiên cứu do đam mê mà thôi.
Do đó bạn trên có "cướp nghề" thì đáng mừng cho cộng đồng.
Bạn Son_hui đã phá máy, mang đi mấy cửa hàng đều bó tay cả, chỉ còn cách gửi qua Nga cho mình, may ra mình chọc thêm vài nhát may ra cứu được. :D :D :D

Yêu cầu bạn son_hui chấm dứt PM hay nhắn tin, mình đã quá sốt ruột với hàng chục lời kêu gào của bạn rồi.

Lời khuyên duy nhất: hãy gửi máy qua hãng, nơi mua, chịu phí tổn để họ thay Main cho nếu bạn không biết tự chữa.

son_hui

Bác Quang quá nhiều việc hay sao ấy ! Pm gần như ko bao giờ trả lời học trò Thành tâm và hiếu học này ! mặc dù hơi rốt ! biết thế năm ấy ko thi vào Y ! mà thì vào CÔNG NGHỆ chắc chán ko thua Kém bác QUANG ! Ko thua Bác QUANG 1 Phân ! tôi có thể khảng định vì để thi vào CONG NGHỆ năm ấy chỉ cần 24 diển con thi vào Y cần tới 27 điểm ! ! hi hi hi :-? ! vì tôi ko có 1 cái GỐC trong lĩnh lực này ! giờ muốn Cắp nghề của Bác ấy cần phải học lại từ đầu ! thấy nản quá đi thui ! Nhờ bác quang thì bác ấy Gần như không thấy tôi đang CẦU HỌC BÁC ấy ! . . . .:( ! thôi thì mỗi người 1 nghề vậy ! có găng tích CÓP nốt năm nay mua con HTC MAX vậy ! . . . .

cháu sắp sang rùi ! xem BÁC hình thù ra sao ! Nếu ĐẸP TRAI cháu và bác cùng đi TÁN GÁI ( cháu chưa vợ ) ( cháu rẽ chúc bác RUOU Y là như thế nào ) :-? ! còn nếu ko Bác Phải cứu máy của cháu ! he he h ( biết bác ấy 51 tuổi - tất nhiên ko biết bác ây 51 tuổi thật hay ra ! con biết bác ấy Hoc truòng KY THUAT QUAN SU ra ! Biết bác ấy dang công tác bên NGA nhưng ko biết làm ơ chỗ nào ! ko biết Đầu có Trọc ko nữa ! . . . . . sang rùi sẽ biết !

son_hui

Bác Quang Bảo Là : nếu ko biết tự chữa thì mang đi thay main ! tức là vẫn có thể chữa dc ! tra qua minh chưa cho nó uống đúng liều thuốc ! Thế thì lại phải Phiền bác quang rùi ! Bác hãy tung nốt Tuyệt Chiêu đi BÁC ! Chỉ cho cháu tất cả các cách mà bác Nghĩ đến và có thể dùng được cho máy cháu ! giúp cháu đi ! coi như giup Học trò rốt này ! hu hu hu

heyjude

nhất bác son_hui này rồi :D em đi học điện tử viễn thông đây cũng chẳng biết cái j luôn mà sửa :)) , nói cho bác biết đi học công nghệ thông tin lẫn điện tử viễn thông jj người ta chẳng dạy sửa tivi , điện thoại di động đâu =)) cóp nhặt mà làm thôi :)
mờ quên bác có bán máy ko ? đang có cái máy hỏng màn hình muốn thay :D bác bán thì em mua vậy

son_hui

Vậy bạn có Thể bán cho Mình Cái Main cua Nó ko ! và bán với giá bao nhiêu ! bảo mình với nha ! Cảm Ơn Nha ! Liên lạc lại với mình cái Nha ! Cảm Ơn !

Bạn gì ơi ! bạn có bán cai MAIN cua X800 ko ! Lien lạc với Mình đi ! ko thì cho mình Số Điện thoại vậy ! Cảm ơn ! mình thì đang BOM mail đến Tổng Đàn cua ETEN mong rằng họ ko Cùn Hơn Mình ! :)) ! Bom như vậy ko biết họ có cho minh cái FORMAT D O C của ETEN ko nữa ! hi hi hi

son_hui

giờ ko biết Phải Làm thế nào đây ! BOM mail mãi mà ko thấy Họ Trả lời gì cả ! hu hu hu ! Máy cua tui thì vẫn cú Vậy ! chán Kinh !

heyjude

bác cố lên nhá :D bác mà học đc những kỹ thuật sửa đc con đó thì chắc anh em dc mở mang đầu óc nhiều , ko thì bán em con màn hình lắp béng vào xem nào :D h ehe

son_hui

Tôi Chưa Biết Phải Làm thế nào đây ! Cũng Ko biết có nên Up vào nó Tất cả những bản ROM ma minh dowl dc và thử cách ĐỘC TRỊ Độc Xem sao ! hi hi hi hi ! Đã hỏng rùi thì cho hỏng hẳn luôn ! biết đâu may mắn máy lại Bão Lỗi và lúc đó lại quay lại Up bản ROM X800 vào ! biết đâu lại dc ! he he he he ! Lúc đấy chắc BÁC QUANG phải bỏ Nghề ! :p !

Status
Không mở trả lời sau này.