• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM ROM CHO ATOM LIFE (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhbaba

đã thử up vài lần 4mb pp, nhưng sao vẫn không thể chơi sky force ? và Spb Insight thì download hay bị treo máy quá. Em có bản 217 không cho anh xin nhe

DonMetal

và Spb Insight thì download hay bị treo máy quá.
Em cũng thấy thế..cái spb insight bác để bao nhiêu muc vậy ???? em để những 80(nhiều hay ít??? mà cứ update là phải SR mới thông)
bản 217 là bản tháng 5 hả bác ???

Em cũng thấy thế..cái spb insight bác để bao nhiêu muc vậy ???? em để những 80(nhiều hay ít??? mà cứ update là phải SR mới thông)
bản 217 là bản tháng 5 hả bác ???
MÌnh nghĩ bạn dùng SPB Insight hay bị treo máy là do data của các mục quá nhiều và phức tạp. Đơn giả là đọc 1 file pdf trên PPC cũng rất khó. Để giảm hiện tượng treo máy bạn nên lưu data trên bộ nhớ của máy thì tốc độ truy xuất nhanh hơn. Chúc vui.

DonMetal

MÌnh nghĩ bạn dùng SPB Insight hay bị treo máy là do data của các mục quá nhiều và phức tạp. Đơn giả là đọc 1 file pdf trên PPC cũng rất khó. Để giảm hiện tượng treo máy bạn nên lưu data trên bộ nhớ của máy thì tốc độ truy xuất nhanh hơn. Chúc vui.

Em để trên bộ nhớ máy bác ah. !! Nhưng không đc như bác nói, cái ngày em nghĩ là do ram mình còn ít quá .. !

Status
Không mở trả lời sau này.