• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Uprom SS i780 bị lỗi 'phone off'

cu_chuoi

tai em ham WM6.5 qua , cài lung tung, giờ bị lỗi ko tài nào bật được chế độ 'phone on' mà chỉ có ' phone off' thôi. e đa thử đủ mọi cách rồi. theo em thấy up lại cư đến phần phone loading la ko cài tiếp được. máy bị khởi động lại và bị bị báo lỗi phần phone ngay. vào version thấy PDA: i780PDXIB1 nhưng phần phone: ' ko có gì'. thế đấy các bác a. bác nào giúp e với. e dung bản i780PDXIB1_Upgrader_XP, cài được một lần rồi nhưng mà máu WM6.5 quá thế là thành ra bị vậy giờ đến WM6.1 cũng ko cài được nữa, buồn quá. các bác cao thủ giúp em với. thanks nhiều nhiều

saukhoai_84

e cai hinh nhu an syn the nao gio may ko len luon .cam vao may tinh thi ,ay khoi dong lai lien tuc ai biet giup e voi

tungbinvodich

Bạn chú ý nếu mà uprom thì tốt nhất nên dùng winxp và download đúng driver cho nó. Trước khi up thì nên sạc đầy pin.