• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

V2 CFW C6V40(belle) for 5530 by daugiang1987. Edit by dangquy197

style144

''+ Nhồi thẳng Qt và Qtmobi vào trong
CFW, từ này dân sử dụng Qt ko lo máy
tốn tài nguyên ổ C để cài Qt nữa nhé ''
em đang dùng bản 7.1 này nek anh, nhưng sao em cài soft chạy nền qt ko đc , khi cài nó báo : ''thiếu thành phần qt , vẫn tiếp tục ? " , sau đó em cài qt repack E và qt mobility nhưng càu đến 99% nó ko cài đc nữa , anh giải đáp giúp em với, em tks

Chỉnh sửa cuối:

style144

mìnn dùng 5530 lâu rồi, jaf nhìu bản khax nhau rối,.. Nhưg mình ưa bản này nhất, gọn , đẹp, nhưng đành ngồi nhìn ng ta cài soft QT :(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

a0938001032

Chỉ tớ cách Mod cột song như cua cậu đc ko tớ làm hộ cho thằng bạn xài C5-06

em flash xong thì nó bảo test mode chứ ko phải Local Mode như mấy lần flash trước.

Last edited by a moderator:

style144

mod vào rồi mà ko cài đc cái soft QT à, ai test thử rùi bk ,anh chủ thớy xem lại dùm cái...,

minhtuanhttm

nguyên văn của 2top nè
Nhồi thẳng Qt và Qtmobi vào trong CFW, từ này dân sử dụng Qt ko lo máy tốn tài nguyên ổ C để cài Qt nữa nhé
hj đã mod rùi thì cài chi nữa, mà mấy pm QT mình ít dùng vì dạo này bận wa ít khi nghịch máy :D

mod vào rồi mà ko cài đc cái soft QT à, ai test thử rùi bk ,anh chủ thớy xem lại dùm cái...,

bạn cài pm gì vậy??

style144

bạn cài pm gì vậy??

Mình cái cái con mèo nói chiện với vẽ tranh trên cát ko a`. Nếu như lời anh dangquy thỳ đã cook vào rồi nhưng mình cài soft vào chạy ko đc:| ---> tưởng chủ thớt nhớ nhầm nên mình down qt về cài vào nhưng đến 99.9% thỳ nó eo ra T.T, ko cài được. Mặc dù ko có qt nhưng thik bản này vì có nhìu thứ mod sẵn nên ko nỡ dùng bản khác. Bản này mà dùng qt đc thỳ hay quá :-?

Mà giờ chắc hem ai wan tâm đến bản này nữa vì đa số từ giả s60 rồi, và em 5530 chắc giờ là ''hàng hiếm'' ,tiếc là mình ko bk làm cfw , nếu ko mình edit lại rồi T.T