• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

V2 CFW C6V40(belle) for 5530 by daugiang1987. Edit by dangquy197

hlmasterchief93

Theo mình biết thì Iphone gốc nó cũng ko xoay ngang dc màn hình dc bạn à, chỉ có khi vào game hay ứng dụng nào đó thì nó mới quay ngang thôi, hàng thật nó còn chưa làm dc thế thì nói gì hàng fake như CFW hả bạn :))
đang dùng Ndesk quay ngang được nên :D
mà Nokia chuyển giữa ứng dụng ngang với dọc nó lâu hơn ngang -> ngang hoặc dọc -> dọc :|
nc là quay được thì tốt quá tại hay quay ngang đọc sách :D

dangquy197

Đúng là vậy thật, nhưng mà có nhiều người ko thích Xoay màn hình như vậy bạn à :D

kulboy_vn

e xin mod này đi chủ thớt Mở lại 2 chức năng là Real Player (Cái này anh Bảo đã ẩn đi mà quên rằng 1 số người xem TV qua chức năng Real Player lại rất cần) và Photo Browser
Xóa chức năng Lệnh thoại ---> Ko bao giờ đụng đến, bởi vì nó chỉ chuẩn đối với
người biết tiếng Anh ~x(
+ Xóa chức năng Help trong các phần mềm cho máy nhẹ
Mở lại 2 chức năng là Real Player (Cái này anh Bảo đã ẩn đi mà quên rằng 1 số người xem TV qua chức năng Real Player lại rất cần) và Photo Browser

oahtah

Tôi để nhạc ở E:\Sounds\Digital mà sao vẫn không có nhạc trong thử viện ? phải làm thế nào bạn ơi !!

duykhoi02cdt

Bạn cho mình xin mod khóa máy bằng cảm biến khoảng cách được không? Cảm ơn bạn trước nhé!

oahtah

Ok rồi ! xin cảm ơn các bạn...
mình xin có vài cảm nhận sau:
- sau khi Flash ram của máy la 56... Hiện tại là 43
-Tối hôm qua sau khi flash xong làm kiểu gì cũng không load được nhạc, tức quá đi ngủ... thế mà sáng nay lại thấy được =))
- có một vấn đề là: bình thường không muốn nghe điện thì úp máy xuống bàn là nó mất chuông. nhưng flash xong bản này vào lại bị hiện tượng tự tắt chuông.
tức là đang đút máy trong túi quần, có cuộc gọi đến... mới vạch túi quần, chưa kịp làm gì đã tắt chuông :-??
còn lại đang tốt, máy mượt....

duykhoi02cdt

tức là đang đút máy trong túi quần, có cuộc gọi đến... mới vạch túi quần, chưa kịp làm gì đã tắt chuông :-??
còn lại đang tốt, máy mượt....

Mình cũng bị như vậy nhưng mà mình không nghĩ là lỗi của fw mà do lúc đó mình vô tình chạm phải nút trắng nên chuông mới tắt, kể cả ofw cũng như vậy!

taothephong

Mình cũng bị như vậy nhưng mà mình không nghĩ là lỗi của fw mà do lúc đó mình vô tình chạm phải nút trắng nên chuông mới tắt, kể cả ofw cũng như vậy!
cái này do chế độ cảm biến,bạn vào menu->cài đặt->điện thoại->cài đặt bộ c.biến->tắt các cảm biến nhạc chuông đi là đc

dangquy197

e xin mod này đi chủ thớt Mở lại 2 chức năng là Real Player (Cái này anh Bảo đã ẩn đi mà quên rằng 1 số người xem TV qua chức năng Real Player lại rất cần) và Photo Browser
Xóa chức năng Lệnh thoại ---> Ko bao giờ đụng đến, bởi vì nó chỉ chuẩn đối với
người biết tiếng Anh ~x(
+ Xóa chức năng Help trong các phần mềm cho máy nhẹ
Mở lại 2 chức năng là Real Player (Cái này anh Bảo đã ẩn đi mà quên rằng 1 số người xem TV qua chức năng Real Player lại rất cần) và Photo Browser

Cái này ko có mod mà nó là các UID bạn nhé:D

dangquy197

đang cần giúp đỡ hack phone qua teamview, a/c/e nào nhiệt tình giúp em với!!!!

Cái này cần can thiệp qua cả các thao tác trên điện thoại nữa nên teamviewer ko bằng lên mạng gõ gách Hướng dẫn Flash và đọc hiểu bạn nhé

dangquy197

Tôi để nhạc ở E:\Sounds\Digital mà sao vẫn không có nhạc trong thử viện ? phải làm thế nào bạn ơi !!

Bạn đã vi phạm 1 bước nào đó trong Flash, hoặc thẻ nhớ bạn ko sạch, còn lưu nhiều file của CFW trước, chứ máy tôi đang dùng bản CFW này và nhạc vẫn quét ở E:\Sounds\Digital bình thường nhé bạn