• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vài dòng về Ông Đồ Mobile Pro

nguyenhoang

Thôi, bác đừng tung chưởng bẻ cổ ra, cứ kệ nó bác ạ, không nhỡ mang tiếng hàm hồ.
Ơ nhưng mà theo e biết thì không thể bẻ cổ được nó đâu. E đố bác chứng minh được đấy.^^

hết chuyện lại đi thách bác Tài nhà ta

dengrumingzi

Cái pm này hay nhưng thao tác sủ dụng khó hiểu quá. Các bạn khác dùng thử rồi thấy thể nào?

manhdiem69

Mình xóa mấy cái file rms đi nhưng khi cài máy báo là "Bản coppy không hợp lệ". Bạn gửi cho mình một bản đi, mình dùng máy Samsung C3222.
Hòm thư của mình: xltinhyeu@yahoo.com.vn.
Cảm ơn nhiều.

Yuunin

Một ông quá tức mình đã "bẻ cổ" cái Emap để khỏi đòi k e y phiền toái mặc dù đã mua bản quyền đàng hoàng.

Ko ngờ vô đây cũng có người nhớ đến chuyện tức mình của mình năm xưa ^_^, mua 10k tưởng xài woai ai dè. Đấy ko phải lỗi tác giả mà là cái lỗi của all java app cần đăng kí hiện nay. Vì vậy "bẻ cổ" là chính xác...

thanhtungsx

Ko ngờ vô đây cũng có người nhớ đến chuyện tức mình của mình năm xưa ^_^, mua 10k tưởng xài woai ai dè. Đấy ko phải lỗi tác giả mà là cái lỗi của all java app cần đăng kí hiện nay. Vì vậy "bẻ cổ" là chính xác...

Sao ông Nin không up bản edit "Ông đồ sms" của ông làm lên cho anh em thường thức bữa tiệc đi?!

3. Nếu theo ngày đăng trên diễn đàn bên trên thì là phần mềm này đã gần nữa năm rồi... Không biết bao nhiêu người đã vấp phải vấn nạn trên. Vả lại ở bài 1 "thanhtungsx" không biết phải là tác gải không có ghi
Sorry, mình không phải tác giả của phần mềm này. Hai dòng chữ ấy là mình copy từ bài viết của anh Nghiệm.

heomap222

Để tiện cho anh em mình đã up lên mediafire luôn, chúc anh em vui với PM này: http://www.mediafire.com/?ixj2jmjtwjx
tôi đã tải về xài thử đến khi đòi key tôi nghĩ là ủng hộ phần mềm việt nên đã đt cho ông NVN để mua key tốn hết 50k nhưng trong quá trình xài thì bị nhiều trục trặc nên phải cài lại nhiều lần những làn như vậy thì tôi đy năn nỉ để xin lại key
xin lần cuối cùng là lần thứ 3 thì ông ta nói là lần sau là phải mua đấy nhé nên tôi bức quá nên lên đây kiếm cho bằng mọi cách để *** phần mềm này để cho mọi ng cùng xài . mò cả ngày cuối cùng cũng đc
rất cám ơn Caohieu88 đã chia sẽ

sonhp2009

Cảm ơn bác.Nhưng bác cho e hỏi:sau khi e cài đặt e vào đc phần mềm,sau đó e thoát ra vào lại thì k đc.Màn hình trắng xóa luôn.E
thử vào mấy lần đều như vậy.E k biết bị làm sao nữa.E dùng n70.Mong bác xem
giúp e cái.Thank bác.

saodoingoi142

Moderator
Cảm ơn bác.Nhưng bác cho e hỏi:sau khi e cài đặt e vào đc phần mềm,sau đó e thoát ra vào lại thì k đc.Màn hình trắng xóa luôn.E
thử vào mấy lần đều như vậy.E k biết bị làm sao nữa.E dùng n70.Mong bác xem
giúp e cái.Thank bác.

N70 dùng phần mềm này không tương thích với máy đâu bạn vì pm này chỉ dùng chung cho các dòng máy UIQ3.0 trở lên thôi nhé!!!;;)

sonhp2009

N70 dùng phần mềm này không tương thích với máy đâu bạn vì pm này chỉ dùng chung cho các dòng máy UIQ3.0 trở lên thôi nhé!!!;;)
oh.Thế mh k biết.Thể nào vào lần đầu sau khi cài đặt thì mượt lần sau vào thì trắng xóa luôn.