• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vài vấn đề tuy nhỏ nhưng quan trọng cần được giúp đỡ

AndyLe114

tình hình là mình muốn tạo 1 floder riêng để chứa ứng dụng,mình đã vào set floder/edit floder/new floder nhưng floder đó chỉ hiện trong main mình ko thể di chuyển nó qua thư mục khác được,bác nào biết xin giúp mình với!!!
với lại khi mình đang mở ứng dụng ở on flip thì có cách nào set up khi đóng flip lại thì nó tự chuyển qua chế độ flip close ko??chứ ko phải thoát ra ngoài màn hình desktop như bình thường

nguyendoanto

tình hình là mình muốn tạo 1 floder riêng để chứa ứng dụng,mình đã vào set floder/edit floder/new floder nhưng floder đó chỉ hiện trong main mình ko thể di chuyển nó qua thư mục khác được,bác nào biết xin giúp mình với!!!
với lại khi mình đang mở ứng dụng ở on flip thì có cách nào set up khi đóng flip lại thì nó tự chuyển qua chế độ flip close ko??chứ ko phải thoát ra ngoài màn hình desktop như bình thường
Dùng pm moving enabler để di chuyẻn folder . Còn cái đóng mở nắp đó thì có mod cho p9 rồi đó bạn. Tìm trong diễn đàn đi

Posted via Mobile Device

AndyLe114

mình đã cài moving enabler lâu lắm rồi,nó chỉ di chuyển được bất kì app nào thôi,ko cho di chuyển floder theo ý mình
còn đóng mở nắp flip mà ứng dụng vẫn hiện ra ngoài màn hình thì mình ko biết?làm ơn chỉ mình đi