• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vài vấn đề về 3230 cần giải đáp

Status
Không mở trả lời sau này.

kodut

Em có vài trục trặc các bác giúp cái nhá :
1.Sao mức độ hiển thị pin của máy toàn báo linh tinh..dùng hơn 2 ngày vẫn báo full nhưung khi ấn call thì tự tắt máy và khi restart thì con 1 vạch..nhưng lạ cái là vào chuyển themes thì 1 số ít cái lại hiển thị ok
2.Lúc máy em còn 1k trong TK thì thằng em em ở nhà nghịch nhắn 3 cái tin (mỗi cái 5k) thì phải..thì từ đó máy luôn hiện biểu tuợng đang gửi tin ở góc trên màn hình..(dù em đã nạp 100k ngay sau đó nhưng vẫn ko hết biểu tượng này..dù em vẫn gọi và nhắn tin dc bình thuờng )

lamtoanhong

Em có vài trục trặc các bác giúp cái nhá :
1.Sao mức độ hiển thị pin của máy toàn báo linh tinh..dùng hơn 2 ngày vẫn báo full nhưung khi ấn call thì tự tắt máy và khi restart thì con 1 vạch..nhưng lạ cái là vào chuyển themes thì 1 số ít cái lại hiển thị ok
2.Lúc máy em còn 1k trong TK thì thằng em em ở nhà nghịch nhắn 3 cái tin (mỗi cái 5k) thì phải..thì từ đó máy luôn hiện biểu tuợng đang gửi tin ở góc trên màn hình..(dù em đã nạp 100k ngay sau đó nhưng vẫn ko hết biểu tượng này..dù em vẫn gọi và nhắn tin dc bình thuờng )

Chào bạn !

- Mức độ hiển thị của pin báo linh tinh như vậy chứng tỏ pin của bạn đã đến hồi phải thay mới rổi đấy .

,- Biểu tượng đang gởi tn luôn thường trực ở trên màn hình chứng tỏ có 1 tn nào (trước đó ) đang bị treo , bạn chỉ cần vào outbox trong phần tn Delete đi là hết nhé .

Thân!

kodut

Tiênh ỏi luôn nếu Pin hỏng thì mua ở đâu ở HN là đảm bảo nhất

ToanPDA

Mua pin

Tiênh ỏi luôn nếu Pin hỏng thì mua ở đâu ở HN là đảm bảo nhất

Về vấn đề pin mình cũng đã dính nhiều rồi nên biết!
Ở thị trường bây giờ toàn là pin made in china. Nhưng china cũng có loại một, loại 2, loại 3. Pin dung lượng cao, dung lượng thấp. Vấn đề là mua được pin loại một, dung lượng vừa vừa( chứ cao thì chỉ được thời gian đầu thôi, thời gian sau sụt pin nhanh lắm)
Mình có địa chỉ tin cậy để mua pin loại 1 đó là công ty bán linh kiện điện thoại Tân Phát - Đường Khâm Thiên. Mình dùng Pin của mình 2 năm rồi vấn ok.
( sorry mình không nhớ số nhà, nếu bạn đi từ Lê Duẩn lên thì bên tay trái).Nó cách ngã tư Lê Duẩn khoảng 500m gì đó!
Good luck!:D

Status
Không mở trả lời sau này.