• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề lạ với iphone 3G

khoadtvn

Hôm nay tự nhiên ở cái góc phải chỗ cạnh cục pin nó hiện hình lá thư màu đỏ, ko biết tại sao lại hiện nữa,có bác nào biết tại sao chỉ mình khắc phục với,tự nhiên nó hiện à :|

lovenet

@khoadtvn : hiện giờ trên iPhone của bạn có dùng MCleaner không ? Có thể do MCleaner chặn lại. Bạn vào MCleaner để xem nội dung tin nhắn bị chặn.

XuanTruong

Super V.I.P
Hôm nay tự nhiên ở cái góc phải chỗ cạnh cục pin nó hiện hình lá thư màu đỏ, ko biết tại sao lại hiện nữa,có bác nào biết tại sao chỉ mình khắc phục với,tự nhiên nó hiện à :|

Chắc chắn là MCleaner chặn đó, vì mặc định nó chặn các tin nhắn đến mà số nhắn đến không có trong danh bạ!:D

khoadtvn

cám ơn hai bác nhiều,đã giải quyết đc vấn đề thủ phạm chính là cái hai bác nói hihi