• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề liên quan đến Game JAVA

cocolee81

Cho minh hoi O2s co choi dc k ban.Minh vao den cho thay doi doi hinh roi k biet phai lam ntn nua.Sorry vi minh online bang O2s nen k the post bai co dau dc.Thx

xuandung11a2

Well-Known Member
Playman Beach Volley (game java)

Playman Beach Volley

Game bóng chyền bãi biển:D,hỗ trợ full touch cùng các loại màn hình.Có nhiều cấp độ chơi từ dễ đến khó với những đối thủ ngày càng đẳng cấp.:D
Chơi tốt ở cả 2 chế độ màn hình.Hãy chơi thử và cảm nhận.:)

QuangThang89

Well-Known Member
Cho minh hoi O2s co choi dc k ban.Minh vao den cho thay doi doi hinh roi k biet phai lam ntn nua.Sorry vi minh online bang O2s nen k the post bai co dau dc.Thx

O2S màn hình QVGA thì bạn cứ việc tải file dành cho màn hình QVGA về rồi chơi thôi. Mà sao bạn đặt câu hỏi mâu thuẫn thế, vế trước thì hỏi chơi được ko, vế sau thì nói vào đến chỗ thay đổi đội hình, khó hiểu ghê :-?

cocolee81

Ah,tại mình ko để ý nên cài bản qvga+vga,lúc vào đến phần thay đổi đội hình thì ko hiển thị được toàn bộ màn hình nên ko biết click vào chỗ nào của màn hinh để vào tiếp được bạn à.Mà link trên die mất rùi, mình đang phải chơi tạm Real football manager 2009 cho đỡ nghiền đây,hi

Ah,tại mình ko để ý nên cài bản qvga+vga,lúc vào đến phần thay đổi đội hình thì ko hiển thị được toàn bộ màn hình nên ko biết click vào chỗ nào của màn hinh để vào tiếp được bạn à.Mà link trên die mất rùi, mình đang phải chơi tạm Real football manager 2009 cho đỡ nghiền đây,hi

Link nào die, tất cả vẫn còn tốt.
Đúng là hình như IIs không chơi được vì khi chọn đội hình xong thì phải bấm phím cứng bên trái, nhưng mà IIs lại không có cái nút này :)) . Chia buồn. :D

ducthuan113

Active Member
Cái này dùng cảm ứng chơi được không vậy ta, O2 mini có chơi cái này good không ?

ducthuan113

Active Member
Các bác còn bản khác không, em choi 1h30 phút là phá mất cái đảo rùi :(

Cho em hỏi, cái hình minh họa chỗ giết con chó 3 đầu ở đâu vậy, em chơi rùi mà không thấy ?

Chỉnh sửa cuối:

drtan83

nó báo file không còn nửa làm sao mà down hả bro,bro có thì up lên cho mình với.thanks bro nhiều

khoailang_tn

Mình tải bản QVGA+WQVGA.Nó không hiển thị đủ màn hình,mình vào đến formation của đội hình rồi ko chọn chơi đc.Bạn giúp mình với thanks bạn nhiều

NBTrung

Mình tải bản QVGA+WQVGA.Nó không hiển thị đủ màn hình,mình vào đến formation của đội hình rồi ko chọn chơi đc.Bạn giúp mình với thanks bạn nhiều

mình cũng bị vậy. Có lẽ nó phải hiển thị full màn hình nhg k đc. Còn thiếu vì thanh task bar hay sao ý. Đến phần chọn đội là chơi k đc, thoát k xog, phải vào task manager để terminate