• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề Mod âm thanh cho P990i mong AE xem nhé

calvinklein87

em thấy mod của bác đồng xanh cũng hay nhưng sao trong đó thấy lăng nhằng wa..nào là bản 1.1,bản 1.2 ai có boot lại bản nào mà đầy đủ.. sài tốt và hướng dẫn cụ thể nha..
thank

Son_Nguyen

em thấy mod của bác đồng xanh cũng hay nhưng sao trong đó thấy lăng nhằng wa..nào là bản 1.1,bản 1.2 ai có boot lại bản nào mà đầy đủ.. sài tốt và hướng dẫn cụ thể nha..
thank

Bạn mod bản full 1.1 trước rồi mod tiếp bản lite 1.2 đảm bảo ngon lành luôn, nghe nhạc phê, nghe gọi rõ!!!:D

kil

máy của em đã cài tiếng việt rồi còn mod âm thanh được không các anh.

Son_Nguyen

xin hỏi cái này nha các bạn sao mình nghe nói mod 2 cái cùng lúc thì nó chết lắm mà?

Bạn nghe ai nói vậy? Mình đang xài cả 2 bản mod máy chạy vẫn bt, ko thấy có vấn đề gì cả. Nếu muốn mod thì bạn phải mod bản full 1.1 trước sau đó mới mod tiếp bản lite 1.2 sau nhé. Chúc thành công!!!!