• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về Cydia và Installer trên FW 2.2.0 các bác giúp dùm

thechaunet

Máy em là IP 2G ver 2.2.0. Máy của em không có cydia và installer nên không thể cài ứng dụng được. Các bác vui lòng chỉ giúp em cách cài cydia và installer vào máy dùm. Chân thành cảm ơn !

ledinhtuan81

Máy em là IP 2G ver 2.2.0. Máy của em không có cydia và installer nên không thể cài ứng dụng được. Các bác vui lòng chỉ giúp em cách cài cydia và installer vào máy dùm. Chân thành cảm ơn !

Bạn dùng QuickPwn22-1 để jailbreak khi chạy đến bước add installer, add cydia, replace logo, ... thì bạn chọn vào add installer, add cydia và đợi chạy xong là được ngay í mà!!!
Chúc vui !!!!

thechaunet

uh bác cho em hỏi nếu làm vậy các ứng dụng đã cài rồi có bị mất không ?

ledinhtuan81

uh bác cho em hỏi nếu làm vậy các ứng dụng đã cài rồi có bị mất không ?
Jailbreak để thêm cydia và installer vào thì không mất bất cứ thông tin gì trên IP, các app và games vẫn còn nguyên luôn!!!Bảo đảm 100%
Còn restore thì mất hết bạn ơi!!! IP của bạn chỉ thiếu cydia và installer thì jailbreak là được rồi!
chúc vui vẻ!!!