• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về Radio

cuongtailieu

XDA II có triệu chứng lạ: vẫn hiện đủ 4 cột sóng, đèn màu vàng vẫn nháy bình thường nhưng lại ko gọi đi đâu được hết,ng ta gọi mình cũng ko được lun, tin nhắn đi ko được mà đến cũng ko xong luôn, Reset máy lại thì OK nge gọi,nhắn bình thường, lâu lâu lại bị tiếp rồi lại reset tiếp............., Rom 6.1.1b16CS Radio 1.17.00

cuongtailieu

chịu khó dơn = built in trong FF đi bạn, hay tốt nhất là dùng Gigaget để lấy file trên Media.

phamdinhdung

XDA II có triệu chứng lạ: vẫn hiện đủ 4 cột sóng, đèn màu vàng vẫn nháy bình thường nhưng lại ko gọi đi đâu được hết,ng ta gọi mình cũng ko được lun, tin nhắn đi ko được mà đến cũng ko xong luôn, Reset máy lại thì OK nge gọi,nhắn bình thường, lâu lâu lại bị tiếp rồi lại reset tiếp............., Rom 6.1.1b16CS Radio 1.17.00
bản radio 1.17 dùng hay bị lỗi lắm.bác nên dùng 1.08.ngon lành hơn nhiều

bnc246

Em cần radio _noID

bác nào có bản radio 1.08.00 của O2 Xda II cho em với
nếu có cả _noID thì càng tốt nhé
em xin cảm ơn

namvan_nd

bạn này giống mình quá ah!!!! bó tay luôn nè....