• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Văn hóa Thanks trên diễn đàn PDAVIET!

Kojiro

Super V.I.P
Sym có đủ mọi cách để thấy nút Thanks, kể cả dùng trình mặc định, nhưng lúcđó thì các bạn đừng lại nói tốn gprs nhé, vì đã thấy nút Thanks (file ảnh mà) thì có nghĩa là sẽ lướt PV như trên PC, nghĩa là thấy tất tần ật chứ ko thu gọn nữa.

Vấn đề này nên qua Sym hỏi nhé, nơi đây để anh em có ý kiến về Thanks thôi :)

TruongHan

Super V.I.P
Down rất nhiều - Thanks chẳng bao nhiêu :D
Trong cuộc sống cũng vậy,người Việt hiếm khi nói "Cảm Ơn" trong giao tiếp,"Cảm Ơn" thể hiện phép ứng xử,giao tiếp của bạn
Mình thích nghe lời "Cảm ơn" ở ngoài đời hơn,thank có gì đâu.Tuy nhiên ko thank thì cũng đừng nói lời cay đắng :)):)):))

Nguyen_Minh

Symbian muốn thank cũng được thôi. Opera Mobile và Skyfire lướt full web thì nút gì chả có. Vấn đề là Gprs mà vào mấy cái loại đó thì chỉ còn nước đi cướp lấy tiền nạp điện thoại :D.
Posted via Mobile Device

Ko GPRS đã có wifi. Dòng sym UIQ có trình duyệt ozone thấy đủ. Nhưng cái đó tốn ram kinh khủng luôn!

Posted via Mobile Device