• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Về Game N-Gage cho 5320

demo_13

mình đã tét qua 1 số game n-gage crck trên em 5320 của mình và có nhận xét sau :

1. các game chơi full được : brain challenge , asphalt 3 , midnight pool , pinball , sim 2 pet , snakes , space impact , tetris , hooked on , fifa 08 , poker , càe solitaire
2. các game ko chơi full được : bounce boing ( chỉ chơi được level đầu sau đó báo lỗi load error ) , system rush ( ko hiểu sao chơi đc mấy cửa rồi ko sang cửa khác đc ) , reset generation ( ko mở dc hết nhân vật , chơi lâu tự nhiên ko cho chơi phần đấu với máy nữa) , golf ( 2 gậy thì bị out ) , bloom blout ( chỉ chơi dc đến level 2-1 ) , dirk dagger ( lỗi kern-3 ) , star war (chỉ chơi được 1 đoạn ) , one và fifa 09 chưa tét nhưng nghe nói cũng ko full

còn 1 số game chưa tét các bác bổ sung nhé , có gì sai sót thì xin các bác cứ chỉ để anh em dc biết
P/S : nếu thấy có ích thì thank mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

hoang3blc

trên N95 8gb của mình chơi cũng đc tất cả các game chả bị tình trạng zì mà bị mỗi game golf thui :-?

manhlinh90

cai game Ngage full trên 5320 làm thế nào thế hả bạn?
sao mình cài mãi không được, chả hiểu cái TRK bị làm sao ý????

Auto

trên N95 8gb của mình chơi cũng đc tất cả các game chả bị tình trạng zì mà bị mỗi game golf thui :-?

Rất nhìu mem nói game này bị lỗi chứ k riêng pác đâu mà lo! ;)

Posted via Mobile Device

Auto

cai game Ngage full trên 5320 làm thế nào thế hả bạn?
sao mình cài mãi không được, chả hiểu cái TRK bị làm sao ý????

hack chưa pác?
5320 thuộc os 9 mấy quên mất rùi :-??

Posted via Mobile Device

N5320

Down game ngate về xong thì để chỗ nào trong thẻ là chơi đc bạn nhỉ mình cài ngate rùi nhưng chả bít để game vào mục nào là chơi đc cả

Auto

Down game ngate về xong thì để chỗ nào trong thẻ là chơi đc bạn nhỉ mình cài ngate rùi nhưng chả bít để game vào mục nào là chơi đc cả

Àh để ở E/n-gage
or E/ngage
or E/N-ngage
or E/Ngage
máy pác có cái nào trong 4cái e nói thì cho vào :D
Nhớ cop để dành game lại trên pc or đâu tùy ý nhé!
Sym mà...buồn buồn 4mat ngay ;)
Posted via Mobile Device

khuongcm007

Neu ban cai games vao duoc thi se choi duoc chu cho nao khong quan trong
an thua may ban co ho tro games do hay khong?
ban hay coi games do lai thu xem phai games danh rieng cho may ngage khong?

k7rapper

tất cả các máy thuộc dòng os 9.3 ( trong đó có 5320) đều chưa thể chơi full tất cả các game thuộc dòng n-gage 2.0 cho dù hack được phone
đã test trên N78, 5320

Bo0Bo0

Nokia 5320 ko chơi full hết được game đâu...và giờ thấy đa số những game mới ra của Nokia 5320 đều ko được..cũng chả hiểu..vì mình đang dùng Nokia 5320 mà..cũng nản lắm nhưng thôi kệ

demo_13

Nokia 5320 ko chơi full hết được game đâu...và giờ thấy đa số những game mới ra của Nokia 5320 đều ko được..cũng chả hiểu..vì mình đang dùng Nokia 5320 mà..cũng nản lắm nhưng thôi kệ
bạn này nói đúng đấy , các game crck của binpda thì có game chơi full đc có game ko chơi full dc trên máy 5320 chắc phải chờ bản fix , còn muốn chơi full hết có lẽ phải mua do 5320 là dòng hỗ trợ n-gage mà

tux4892

hix mấy trò hay thì không chơi được full đến nản biết thế mua n81 dùng mấy thằng quen cứ bảo phần mềm cái này hay hơn dại quá

tungabcs

mình đã tét qua 1 số game n-gage crck trên em 5320 của mình và có nhận xét sau :

1. các game chơi full được : brain challenge , asphalt 3 , midnight pool , pinball , sim 2 pet , snakes , space impact , tetris , hooked on , fifa 08 , poker , càe solitaire
2. các game ko chơi full được : bounce boing ( chỉ chơi được level đầu sau đó báo lỗi load error ) , system rush ( ko hiểu sao chơi đc mấy cửa rồi ko sang cửa khác đc ) , reset generation ( ko mở dc hết nhân vật , chơi lâu tự nhiên ko cho chơi phần đấu với máy nữa) , golf ( 2 gậy thì bị out ) , bloom blout ( chỉ chơi dc đến level 2-1 ) , dirk dagger ( lỗi kern-3 ) , star war (chỉ chơi được 1 đoạn ) , one và fifa 09 chưa tét nhưng nghe nói cũng ko full

còn 1 số game chưa tét các bác bổ sung nhé , có gì sai sót thì xin các bác cứ chỉ để anh em dc biết
P/S : nếu thấy có ích thì thank mình nhé
system rush chơi đc full đó bạn, down ở đây nè:
http://www.mediafire.com/download.php?mw2rjzzmhxz