• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Về tai nghe bluetooth N70

vivataba

mình mới mua N70 ME đối với tai nghe BT thì hình như không hỗ trợ mình đã thử kết nối nhưng n70 vẫn không tìm thấy các bác cho mình hỏi n70 có hỗ trợ tai nghe BT không ạ

Anhtoitb

Trước tiên bạn cắm tai nghe Bluetooth vào máy và vào Setting\Enhancement\ Bluetooth handsfree sau đó Active nó lên là được.
Chú ý có chế độ Tự động trả lời hoặc Bấm phím trả lời đó!

nguyenpa

Super V.I.P
mình mới mua N70 ME đối với tai nghe BT thì hình như không hỗ trợ mình đã thử kết nối nhưng n70 vẫn không tìm thấy các bác cho mình hỏi n70 có hỗ trợ tai nghe BT không ạ

N70 có hỗ trợ tai nghe bluetools, nếu ko tìm thấy các tai nghe thì bạn xem lại cách kết nối cũa từng tai nghe nhé, vì có loại dễ và khó kết nối :D
.BÃn dùng tai nghe nào vậy :D

vivataba

cám ơn mọi người mình đang dùng tai của nokia SGH 9.. mình không nhớ số đuôi mình cũng nghĩ là máy nó kén tai nghe mình đã thử làm đủ mọi cách mà nó vẫn không seach được thiết bị tiện thể cho mình hỏi luôn có soft nào hỗ trợ kết nối tai nghe không ạ .

Thuannt8x

à cái tai nghe này bạn cần phải format nó đi nếu nó đã kết nối với cái máy nào đó khác rồi. Bạn giữ phím bật nguồn của cái tai nghe đấy khoảng 1p cho nó fomat đi rồi vào đt tìm lại thiết bị. khi tìm thấy thiết bị nó sẽ hỏi pass bạn nhập vào bốn số 0 hoặc 4 số 1

Anhtoitb

à cái tai nghe này bạn cần phải format nó đi nếu nó đã kết nối với cái máy nào đó khác rồi. Bạn giữ phím bật nguồn của cái tai nghe đấy khoảng 1p cho nó fomat đi rồi vào đt tìm lại thiết bị. khi tìm thấy thiết bị nó sẽ hỏi pass bạn nhập vào bốn số 0 hoặc 4 số 1

Chính xác là thế! Có thể tai nghe của bạn đã được cài đặt khi kết nối với máy điện thoại khác vì thế bạn nên format (Reset) lại tai nghe đó và search lại cho máy và tai nghe nhận nhau nhé!