• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VH] Assassin’s Creed III tiếng Việt – Sát Thủ Huyền Thoại III

iamstven

Assassin’s Creed III nằm trong chuỗi game hành động hay nhất mà hẳn ai cũng yêu thích, và là phiên bản thứ năm tiếp theo của Assassin’s Creed: Revelations. Trò chơi sẽ nhiều tình tiết hấp dẫn hơn, hoàn thành câu chuyện “Desmond Miles” vào khoảng năm 1753-1783, nhân vật chính là Ratonhnhaké:ton, một sát thủ trong hội: “American
Revolutionary War”. Các bạn sẽ được đi đến nhiều nơi và nhiều môi trường chiến đấu khác nhau với các hiệu ứng tuyệt đẹp, đầy sống động.

Sau nhiều năm xung đột, 13 thuộc địa Mỹ và Anh đang ở trên bờ vực của tất cả các cuộc chiến tranh.Trong tình thế đó.1 sát thủ mới đã nổi lên.Vào vai Connor, sinh ra ở Mohawk gốc Anh.Chiến đấu cho tự do và công lý. Bạn sẽ loại bỏ kẻ thù của bạn với một kho vũ khí bao gồm cả tomahawk và lưỡi dao sát thủ. Khám phá các mức độ khác nhau.Tham gia trong các trận chiến hải quân tuyệt vời và đi du lịch đến các thành phố khác nhau bao gồm cả New York và Boston

p/s: thank YinYang

Chỉnh sửa cuối:

style144

Game này bị cài mã gửi tin nhắn nhé, các bạn ko nên tải về, chủ thớt khi đăng game lên thì phải TEST cho kỹ chứ

iamstven

Game này bị cài mã gửi tin nhắn nhé, các bạn ko nên tải về, chủ thớt khi đăng game lên thì phải TEST cho kỹ chứ

T ĐÃ TEST QUA VÀI MÀN...KHÔNG HỀ KÍCH HOẠT...MÁY T VẪN CÒN GAME ĐÓ...NẾU CÓ SMS THÌ ĐÃ CÓ NG KÊU RỒI.ĐỂ AN TOÀN CHO AE T XIN XÓA LINK.CHẲNG PHẢI VÌ T SỢ.NẾU CẦN T UP LẠI ĐỂ TEST.VÌ AN TOÀN THÔI :(

style144

Đây là bằng chứng về việc game này k có gửi tin nhắn nhé

LINK BOX.COM

Thế sao nó bắt mình khi vào game gửi tin nhắn đến 8035, may là máy mình để hỏi trước khi gửi, khi đó mình ko muốn giữ game có tin nhắn nên đã delete rồi, cũng ko screen snap làm gì, giờ chả có gì chứng minh, thôi nếu bạn đã chứng minh là nó ko có thì thôi :-??

iamstven

Thế sao nó bắt mình khi vào game gửi tin nhắn đến 8035, may là máy mình để hỏi trước khi gửi, khi đó mình ko muốn giữ game có tin nhắn nên đã delete rồi, cũng ko screen snap làm gì, giờ chả có gì chứng minh, thôi nếu bạn đã chứng minh là nó ko có thì thôi :-??
8035 có 1k mà...tóm lại là mình chơi k dính SMS.thế thôi

Radium

Moderator
Lâu lắm rồi k chơi game mobile hôm nay vào test hộ bác sờ ven. Mình chơi 2 lần nhưng không thấy tin nhắn. Nhưng mà cái icon nhìn tối tối ấy nhỉ :D

iamstven

Lâu lắm rồi k chơi game mobile hôm nay vào test hộ bác sờ ven. Mình chơi 2 lần nhưng không thấy tin nhắn. Nhưng mà cái icon nhìn tối tối ấy nhỉ :D

hay jaf máy lên chơi cho vui thôi...không ham lắm :)