• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.79a VI-Đã xem được thời tiết Việt Nam (Cập nhật 17/07/2010)

nganyeu

mình ở tp hcm mà không sao tìm được dữ liệu tp nên không dùng dự báo thời tiết được bạn nào dùng được rồi chia sẻ với anh em cách làm với

0o__o0

mình ở tp hcm mà không sao tìm được dữ liệu tp nên không dùng dự báo thời tiết được bạn nào dùng được rồi chia sẻ với anh em cách làm với
Chỉ Saerch được hanoi thoi bạn

lms1978vn

Bạn cho mình hỏi, vậy mình muốn xem thời tiết CA MAU hay CAN THO được không vậy? bản trước thì hoàn toàn không được (đã thử đủ tên để test mà...no find location..) Cản ơn trước nha.

chiduc07

sao mình chỉnh thời tiết ho chi minh ko được vậy mấy bác. nó báo là tim ko thấy hoài,còn ha noi thì thấy.??????????

0o__o0

sao mình chỉnh thời tiết ho chi minh ko được vậy mấy bác. nó báo là tim ko thấy hoài,còn ha noi thì thấy.??????????

Quay về dùng vHome v.3.73a là tốt nhất. ver mới chưa chắc đã tốt

dongtam

đúng là không tìm được hochiminh city nhé ....xóa rồi chờ bản sau ....

titep

mình chưa bao giờ thấy được cái thời tiết trên vhome, ai giúp mình với
nick: phannhatminhvn

Thangnd31082

mình chưa bao giờ thấy được cái thời tiết trên vhome, ai giúp mình với
nick: phannhatminhvn

Cài lại bản 3.73a nhé !

@ to Tuanloc1 : Có bản 3.80a CN rồi đấy bác làm nốt đi cho anh em xài ! :D

Bo0Bo0

sặc tự dưng Pda mình chuyển box này sang đây làm em tìm mãi..hix
Sao k để như cũ dễ tìm ko?

tangkienduc

bạn ơi có cách nào làm thời tiết tp hochiminh vào dc k bạn?và cả tinh tức việt nam vào thì hay quá mình tìm hànoi cũng k có bạn à mong bạn tư vấn nhé than

tienquoc87

Mình thấy có bản cập nhật 30.07.2010 vHome v3.80a CN rùi mà hôk có ai VH gì cả nhỉ?

ani1572

bản 3.79 tìm thành phố sao kô dc nhỉ?bác nào biết cách tìm giúp em với.em ở ĐN. thanks

deptraiBN

Vhome bản này đang bị lỗi này mà bạn. chịu khó chờ bản VH mới từ ae PDA nhé. :)

yugiking0

bản 3.79 tìm thành phố sao kô dc nhỉ?bác nào biết cách tìm giúp em với.em ở ĐN. thanks

Đà nẵng tìm đựoc mà bạn . Bạn click vào tìm kiếm thành phố , ghi danang rồi tìm thử