• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_302a_SymPViet_HDesktop

MinhThang

Manager
Đây là bản sống chung với lũ phải không VIP, nhận nhiệm vụ cả tháng mới hoàn thành. Đã test chạy tốt trên cả 2 em 82 và 92.

boyngoc

bản này dùng thì ok nhưng khi kiểm tra tài khoản bằng phím nhanh thì không được. xin pro chỉ cách em với. với lại khi nhận cuộc gọi thì phần mềm này trở về màn hình menu mặc định của máy. pro giúp em với. thanks pro nhìu, em test trên con 6120c

thanhlongnd

bản này dùng thì ok nhưng khi kiểm tra tài khoản bằng phím nhanh thì không được. xin pro chỉ cách em với. với lại khi nhận cuộc gọi thì phần mềm này trở về màn hình menu mặc định của máy. pro giúp em với. thanks pro nhìu, em test trên con 6120c

Bạn bấm phím đỏ để thay đổi giữa màn hình mặc định và màn hình Vhome nha.

PM tuy rất hay nhưng hơi nặng và thừa nhìu tính năng :( Nhìu phím tắt quen tay đều không sử dụng được ở màn hình Vhome.

MinhThang

Manager
Bạn bấm phím đỏ để thay đổi giữa màn hình mặc định và màn hình Vhome nha.

PM tuy rất hay nhưng hơi nặng và thừa nhìu tính năng :( Nhìu phím tắt quen tay đều không sử dụng được ở màn hình Vhome.

Do thói quen sử dụng, các phần mềm nhiều chức năng dĩ nhiên phải nặng là điều đương nhiên, Hỗ trợ cho nhiều loại máy và sẽ không có ích cho những máy đã quá đầy đủ. Thật dễ hiểu :D

ahgnaoh_h2t

Anh Thắng,em hỏi tí,sao pm này hôm trước em cài và dùng bình thường,lúc nãy em khởi động lại máy thì pm này cứ nhấp nháy trên màn hình liên tục,không vào đc chương trình,em đã khởi động lại máy nhưng kô đc,Không biết bị lỗi gi,anh biết không,em dùng N73me

troly

Well-Known Member
Anh Thắng,em hỏi tí,sao pm này hôm trước em cài và dùng bình thường,lúc nãy em khởi động lại máy thì pm này cứ nhấp nháy trên màn hình liên tục,không vào đc chương trình,em đã khởi động lại máy nhưng kô đc,Không biết bị lỗi gi,anh biết không,em dùng N73me

Có thể nó đụng vào pm nào đó khác rồi, nếu khởi động lại vẫn không được thì bạn có thê remove nó đi và cài lại thử. Mình chưa gặp nên kô roe cho lắm:-?

ahgnaoh_h2t

Có thể nó đụng vào pm nào đó khác rồi, nếu khởi động lại vẫn không được thì bạn có thê remove nó đi và cài lại thử. Mình chưa gặp nên kô roe cho lắm:-?

KHông hiểu sao ,mình cài trên bộ nhớ máy thì đc rồi,cám ơn troly nhiều nhé,pm này rất hay.

leetran72

Posted via Mobile Device
Cac bac cho em hoi cai.e cai Vhome 2 tuan roi va su dung rat OK. Nhung sang nay khi thuc day tu nhien phan mem thong bao "setting data lost, start with default setting?". Em an yes hay no deu khong the khoi dong duoc Vhome nua. Co ai co cach giai quyet khong giup em voi.pm hay qua, bo di tiec lam

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Cac bac cho em hoi cai.e cai Vhome 2 tuan roi va su dung rat OK. Nhung sang nay khi thuc day tu nhien phan mem thong bao "setting data lost, start with default setting?". Em an yes hay no deu khong the khoi dong duoc Vhome nua. Co ai co cach giai quyet khong giup em voi.pm hay qua, bo di tiec lam

Nó báo mất dữ liệu thiết đặt và trở về mặc định, không vào được thì bạn restart phone hoặc remove cài lại xem sao.

leetran72

Nó báo mất dữ liệu thiết đặt và trở về mặc định, không vào được thì bạn restart phone hoặc remove cài lại xem sao.

Remove ko hiệu quả, kết quả là em đã restart phone! Hơi buồn 1 tẹo

w2k

cái nì có hay bằng HandyShell ko vậy? đang dùng HS của MinhThang.pác Thang cho ý kiến dùm.