• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_302a_SymPViet_HDesktop

w2k

Tùy nhu cầu của từng người thôi bạn, mình thì dùng Handy Shell vì nó gọn gàng hơn.

hình như cái HS mỗi khi bấm phím đỏ để thoát chương trình thì hay bị ẩn chương trình đó. hôm qua test thấy đang vào phần setting thoat ra bằng phím đỏ thì setting chạy ẩn lun.sao vậy nhỉ? nếu pm nhầm chỗ thì pác nào chuyển dùm sang HS.

dung1291985

Posted via Mobile Device
Cac bac cho em hoi cai.e cai Vhome 2 tuan roi va su dung rat OK. Nhung sang nay khi thuc day tu nhien phan mem thong bao "setting data lost, start with default setting?". Em an yes hay no deu khong the khoi dong duoc Vhome nua. Co ai co cach giai quyet khong giup em voi.pm hay qua, bo di tiec lam

Nó hỏi "setting data lost, start with default setting?". thì đừng bao giờ bấm Yes mà phải bấm No, chương trình sẽ tự tắt, bạn chạy lên lại là lại bình thường...bấm yes hỏng là đúng rùi, kinh nghiệm từ mình ra...chưa bao giờ bấm yes cả,thỉnh thoảng vẫn bị lỗi vậy khi có xong đột phần mềm nào đó :D

ahgnaoh_h2t

Cài cái này vào cũng OK rồi,phím tắt nhiều vô kể,khỏi phải dùng smartseting nhưng mà dùng 1 thời gian thì nó cứ tự thoát ra,khoảng 3 hay 4 ngày gì đó,sau đó lại phải vào lại,không biết có ai bị giống mình không.

binhseu

Của mình bị xung đột với cái music.plr nên hay bị bật ra... remove ngay ko lôi thôi :D