• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_v3.96_MOD=>Themes+Icon cực đẹp_SymPViet

happytoon

đã tim dc thời tiết tphcm =wifi rùi..^^ mobi hok cập nhật dc..tiếc nhỉ...thui cập nhật = wifi vậy...^^..

onlylove80

Mình vừa Mod đuợc Theme này để chia sẻ "Mưa, gió, sấm chớp" với đồng bào miền Trung nè các bạn...
Lưu ý: khi mới kích hoạt theme này (VIP1) Nó sẽ bị chớp chớp, nhưng kệ nó các bạn chỉ cần vào một thư mục nào đó trong Menu rồi lại thoát ra là sẽ hết.

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Cái này bị lỗi chữ thứ mấy nhỉ, mà khóa bàn phím chổ nào mình cũng hok biết luôn.

onlylove80

Cái này bị lỗi chữ thứ mấy nhỉ, mà khóa bàn phím chổ nào mình cũng hok biết luôn.

Bạn hỏi gì mình không hiểu lắm. Khoá bàn phím nó ở ngay phím chọn Trái "Bắt đầu" trình đơn đó bạn.
Ah ý bạn hỏi là lỗi chữ "Thlee9 ba" đó hả? Đó là phần lịch âm đó bạn, không thể khắc phục được, kể cả cài bản gốc CN hay Eng đều như vậy hết.

manhphanmem

Bác chủ thớt sửa giúp em panen chứa cột sóng, pin, lo go mạng... của tất cả các style cho nó trong suốt với, và chữ hiển thị toàn màu trắng hết nhá.
Bản này không điều chỉnh được màu sắc chữ như các bản cũ hay sao ấy, bác fix luôn lỗi này giúp em với

y2kk

Anh ơi.Ngay ở dòng Cập nhật tin tức.Em muốn thây đổi web khác thì làm thế nào.Toàn web mặt định.Với lại cái "Bạn đang làm gì?" em muốn thay đổi bằng ứng dụng khác được không.Cho em hỏi luôn về thời tiết em dùng Mobile không cập nhật được vậy em có thể bỏ ứng dụng khác như Lịch được,nếu không được chỉ em cách xóa bỏ luôn em vào cài đặt tắt dự báo thời tiết nhưng nó vẫn hiện ở ngoài màn hình.Cảm ơn anh đã MOD một phần mềm rất hay.

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

Anh ơi.Ngay ở dòng Cập nhật tin tức.Em muốn thây đổi web khác thì làm thế nào.Toàn web mặt định.Với lại cái "Bạn đang làm gì?" em muốn thay đổi bằng ứng dụng khác được không.Cho em hỏi luôn về thời tiết em dùng Mobile không cập nhật được vậy em có thể bỏ ứng dụng khác như Lịch được,nếu không được chỉ em cách xóa bỏ luôn em vào cài đặt tắt dự báo thời tiết nhưng nó vẫn hiện ở ngoài màn hình.Cảm ơn anh đã MOD một phần mềm rất hay.

bạn muốn thay đổi web khác thì bạn vào cài đặt kết nối ý,mở ra rồi bạn sẽ thấy có chỗ chọn thay đổi kiểu kết nối bằng ucweb hay trình duyệt mặc định...còn cái bạn đang làm gì bạn có thể tắt cái đó đi.đó là cái chức năng cộng đồng bạn cài đặt off nó đi là được,bạn có thể thay thế vào đó bằng hiển thị tài khoản tiền của bạn thay cho cái bạn đang làm j.bạn chỉ cần cài phần mềm tự động kt tài khoản là được bạn tự tìm trong dd nha,cái thời tiết khi bạn chọn tắt xong bạn tắt v-home đi rồi bật lại xem mất được ko

y2kk

Cảm ơn anh nhưng chắc máy em cài không được rồi.Cài vào được khoảng 30' là mở khóa không được.Phải tháo pin ra rồi mở khóa mới được.

quanhuong1608

Có bác nào dùng được style Vip1, Vip2, Vip3 cho màn hình 320x240 không? Em cài dùng không được cho E63?

Tanvns

Bản này có hỗ trợ PreFP1 chưa ạ ? Bác nào cài được 3.96 trên N73 thì gửi cho em xin file cài đặt hoặc hướng dẫn nhé ! Thanks !

y2knt91

Hình như có 1 vài máy ko xem được thời tiết . Vd như máy 6120c của em. Đã thử qua 2 máy nhưng ko máy nào xem được thời tiết :( . Pùn

deptraiBN

cái thứ bị lỗi các bác ơi. làm tnào h. vdụ thứ bẩy nó viết là "th1ee9 b1ed3" ý.

quangeuro

Hình như có 1 vài máy ko xem được thời tiết . Vd như máy 6120c của em. Đã thử qua 2 máy nhưng ko máy nào xem được thời tiết :( . Pùn

6120 xài ok bạn àh. có thể do bạn xài mạng mobi nên ko tìm đc