• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Clip FTV Midnight HOT !!!

ngmtri

Do để trong topic cũ chắc các pác ko thấy,e move ra làm topic mới vậy. Vừa rồi có pác yêu cầu có FTV midnight hot ko?e mới download được mấy clip up lên cho pà kon xem đỡ.

FTV Midnight Hot down trên torrent về bao lâu mới xong, convert qua MP4 để xem trên 5800 XM luôn b-) .Down về xem đi các pác (down hết về dùng HJsplit để nối file nhé)

Link down Mediafire: (http://www.mediafire.com/?sharekey=22b17fdd0e01cdab8c9e7c56ba37815f0d9d1dca018a2082)

m0nk3y86

Trời, cái này bạn nên post vào mấy cái topic về convert video. Chứ cái này đâu có lquan j đến s60v5 mà lập topic hoành tráng thế?
Thiết nghĩ Mod nên chuyển vô đâu đó nhỉ:D

brightstart

6 file đã xếp hàng download trong FlashGet trên PC ;) Down xong về đổi lại thành đuôi mp4 nhỉ?

m0nk3y86

6 file đã xếp hàng download trong FlashGet trên PC ;) Down xong về đổi lại thành đuôi mp4 nhỉ?
Nghe là đã bít ko hỉu j òy, he he! Người ta convert sang mp4 theo đúng chuẩn của 5800 òy, chỉ việc copy vào đt là xem. Nhg vì video đã đc chia nhỏ theo kỉu video.mp4.001, video.mp4.002,...video.mp4.006 nên fải dùng HJsplit để nối 6 file đó rùi mới xem đc.

thong1260

cái này là cái gì vậy ? À cho hỏi luôn , cái giao diện MAC của ông cài như thế nào vậy

brightstart

Dùng HJsplit nối lại rồi, sao vẫn ko chạy được? Đã cài K-Lite Codec Pack mới nhất, dùng cả Real lẫn WMP vẫn không chạy đc nè!

ngmtri

cái này là cái gì vậy ? À cho hỏi luôn , cái giao diện MAC của ông cài như thế nào vậy

Đây là clip video FTV Midnight Hot có trên tivi hàng ngày, pác chưa xem à. Down về copy vô ĐT mà xem, còn giao diện Mac thi tui ko cài mà là đang xài máy iMac luôn, pác muốn cài giao diện thi lên Google gõ vào "FlyakiteOSX v3.5 hoặc Mac OS X Leopard Transformation Pack" để tìm rồi down về mà setup vô máy là giao diện gần giống vậy.

Dùng HJsplit nối lại rồi, sao vẫn ko chạy được? Đã cài K-Lite Codec Pack mới nhất, dùng cả Real lẫn WMP vẫn không chạy đc nè!

Tui convert xong để vô ĐT xem vô tư, để pác khác down về mà không xem được nữa thì tui up lại file khác. Còn mấy Clip nữa + với Victoria's Secret Fashion Show 2005, 2006, 2007 từ từ rồi tui sẽ up lên tiếp b-) .

maximux3000

cái này đc àh nha, post vô phần nào cũng dc tiếp tục post midnight hot lên để test màng hình 5800 như thế nào, có mịn hay ko ý mà...:p:p

LeMyChinh

úi nghe cái tên đã hot rùi.mình kết wa? này lắm đêy thanks bác nhá hehe.cố gắng cho anh em mở rộng tầm mắt.>:)

ngmtri

Chắc có lẽ do upload lên mediafire có lỗi, tối qua đã sữa file lại rồi. Down về thử lại đi nghe pác.