• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Recorder mới nhất 1.2.4.1 - Quay phim có tiếng Hot Hot!

Hungpdahl

Well-Known Member
Đang tes thử chưa biết thế nào????????
phai cài dạng pxl [HIDE]http://www.mediafire.com/?mm1ebbhvxy3[/HIDE]
Anh em nào có wifi thì add sau.
[HIDE]http://www.iphone-recorder.com/install[/HIDE]

jirachi

thz bác, bên source HHVN có bản 1.1.2 full á, ..cái nì hơn showtime là có âm thanh >.< nhưng muh hình ảnh sau khi record hem rõ lém thì fai ^^ mà có còn hơn ko nhỉ

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
UPDATE!!!

Bản 1.2.2 mới nhất có thêm nhiều tính năng mới và fix một số lỗi đã có thể xài thoải mái (cr**k by HunterX) !!! Môt số hình ảnh về phiên bản mới này :

New update bản mới 1.18 đã "hoàn toàn thoải mái sử dụng" cho cộng đồng iPhone PDAVIET , download về cài là biết thôi!!! :D . Cái này hay hơn Handheld là file PXL , cài đơn giản và không phụ thuộc wifi nhé .

UPDATE IPHONEVIDEORECORDER 1.2.4.1 PHIÊN BẢN MỚI , KHÔNG GIỚI HẠN NHÉ :D !!!

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
New update bản mới 1.18 đã "hoàn toàn thoải mái sử dụng" cho cộng đồng iPhone PDAVIET , download về cài là biết thôi!!! :D . Cái này hay hơn Handheld là file PXL , cài đơn giản và không phụ thuộc wifi nhé .

Cài thằng này lúc quay xong và xem lại rồi thoát ra thì thấy loa ngoài bị rè. Khởi động lại máy thì loa lại thấy bình thường, Tuấn có bị vậy không nhỉ???:-? Còn mọi thứ đều "Tốt" cả!!!:)=D>=D>=D>

giaolong

Trông có vẻ pro và nhiều chức năng hơn Showtime, nhưng không nét bằng. Sau khi quay Ip mình cũng bị loa ồ ồ, tuy nhiên, restar lại thì hết.

DaiNhi

Cài thằng này lúc quay xong và xem lại rồi thoát ra thì thấy loa ngoài bị rè. Khởi động lại máy thì loa lại thấy bình thường, Tuấn có bị vậy không nhỉ???:-? Còn mọi thứ đều "Tốt" cả!!!:)=D>=D>=D>
Em cũng bị như bác nhưng khởi động lại vẫn rè đành phải restore :((

Hungpdahl

Well-Known Member
Sao thế nhỉ mình sài V1.1.4 mọi cái bình thường mà????????????

hongky80

Bác kiểm tra lại cái file bác post lên cái em ko thể nào tải nổi?Ai có rồi gửi lại cho em đi thanks!

XuanTruong

Super V.I.P
Bác kiểm tra lại cái file bác post lên cái em ko thể nào tải nổi?Ai có rồi gửi lại cho em đi thanks!

Host Mediafire dạo này đang "3 sôi 2 lạnh"!!! Mình Up lên đây Bạn nhé!!!

User và Pass tải là: PDAVIET
Pass giải nén: xuantruong

[HIDE="XuanTruong"]http://kc9.info/pdaviet/xuantruong/iPhone/iPhoneVideoRecorder1.1.8.rar[/HIDE]

jirachi

bác nào có link down bản mới nhứt ko nhỉ, 1.20 á....mình update= wifi trg installer hok dc, cứ package download failed >< hic
thz nhìu lắm

jirachi

1.2.2 way video ổn hơn, khi play hok dựt dựt nhu trước , mà chất lượng chua hình ảnh chưa tốt lắm ^^, encode lâu hic, mà nhu thê ok rồi ^^, thz bác

jirachi

^^ có bản 1.2.2-1 á mí bác, hok biết có gì hay ho ko kà , mình đợi hhvn up len òi update sau ^^ :D

E

Echop

Guest
Các bác cho em hỏi phim quay bằng Video Recorder sẽ nằm ở đâu ah? Nếu em muốn cho vào máy tính thì làm thế nào ah? Tks