• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Videora HTC HD2 Converter

quanthien84

dow về xong chạy lên ko được bạn ơi. bạn xem lại.

:| mình chưa hiểu bạn chọn bản cho window hay cho linux... mình cũng không thể biết là file bạn download về bị corrupted do quá trình download..
mình convert file video rất ngọt :|

MrAlexx

tình hình là convert ko chỉnh sửa chất lượng phim kém lắm bạn à. ko bằng mình convert nữa. mình convert thì mượt rồi nhưng mà do máy xem cứ giật giật lúc mới up rom xong thì xem ngon. cài nhiều chương trình tý là giật đùng đùng

myGenio

tình hình là convert ko chỉnh sửa chất lượng phim kém lắm bạn à. ko bằng mình convert nữa. mình convert thì mượt rồi nhưng mà do máy xem cứ giật giật lúc mới up rom xong thì xem ngon. cài nhiều chương trình tý là giật đùng đùng
thực tế thì giựt hay ko còn tùy thuộc bạn hiệu chỉnh bitrrate càng cao thì càng bị giựt, còn mịn hay ko phục thuộc nguồn nữa, vì thường thì nó convert cho phù hợp chuẩn mà thôi chứ chất lường thì ko kém đi. còn chưong trình nữa là Xilisoft cũng là một cự phách về về convert video.

MrAlexx

uhm hiện tại mình đang dùng xilisoft . Cái mp4 for HD này cần phải chỉnh một chút thì cũng khá ổn . còn nguồn của mình toàn là phim HD hoặc M-Hd ko a` . Đối với các phim hay nhạc chuyển động nhanh thì vẫn hơi giật. mình làm trên máy 5800 xem thấy ổn định hơn

hoaiphong1986

em thấy cứ conver bằng phần mềm im too hd là ok nhất xem phim rất mượt và ko hề bị giật.các bạn thử test xem .

quanthien84

bạn cho hỏi chút bọn xem phim có bị giật ko vậy

Trước khi dùng soft này mình có dùng 1 soft khác (Ultra MP4 Video Converter). Kết quả cùng 1 file nguồn soft trước bị giật soft này thì không.
Hi vọng mọi người cùng chia sẻ thêm các softs tốt.

MrAlexx

phim thì mình chất lượng tốt rồi . bị giật là do một là mình cài nhiều phần mềm hệ thống
ai là do chưa clean ram chưa sạch nên máy chạy ko đc mượt