• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá Autoexec.0.1 UIQ3.0 - PM Tự Khởi Động Chương Trình

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá Autoexec.0.1 UIQ3.0 - PM Tự Khởi Động Chương Trình

Đây là một PM khá hữu ích.Mỗi lần bạn khởi động máy lên,thì các chương trình mà bạn chọn sẽ khởi động cùng 1 lúc với máy,Chẳng hạn như Iphoneclock..
Xoá bản tiếng anh đi rồi cài vào nhé :D

Caohieu88

Tình hình này Việt hóa 10 Soft 1 tối chứ ko phải một ngày nữa anh Công ạ!! =))

CongVoi

Super V.I.P
Tình hình này Việt hóa 10 Soft 1 tối chứ ko phải một ngày nữa anh Công ạ!! =))

^^ Dĩ nhiên là có thể với cái của anh Tài cấp :)).Nhưng phải xem là có hứng không đã chứ đúng không e.Thế e chuẩn bị VH cái gì đấy,để tránh 2 người VH cùng 1 thứ mất thời gian :)

Son_Do

Well-Known Member
Bây giờ mình ghĩ là việc Việt hóa phần mềm thích hợp với những bạn giỏi ngoại ngữ (đúng cả nghĩa đen và bóng).

CongVoi

Super V.I.P
Bây giờ mình ghĩ là việc Việt hóa phần mềm thích hợp với những bạn giỏi ngoại ngữ (đúng cả nghĩa đen và bóng).

Đâu cần phải giỏi hả anh.Chỉ cần bít 1 chút xíu thui là cũng có thể làm đc mà,những từ nào không bít thì tra từ điển :D.E đang đợi sản phẩm VH của anh đấy :)

bachletuyet

chẳng hiểu sao tự nhiên giờ máy mình khởi động lại ko tự động chạy được các chương trình chọn khởi động cùng 1 lúc với máy được nữa . có ai bị lỗi này ko nhỉ ??

Caohieu88

chẳng hiểu sao tự nhiên giờ máy mình khởi động lại ko tự động chạy được các chương trình chọn khởi động cùng 1 lúc với máy được nữa . có ai bị lỗi này ko nhỉ ??

Bạn thử sử dụng Bootman 2.0 xem, mình thấy Bootman 2.0 khá tốt!