• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Bootman 2.00 (Full and mod by IOICN) bởi shadow141206 ( Update 14/1/09

shadow141206

Sau khi thất bại ở lần Việt hóa Capswitch ... Mình đã rút kinh nghiệm và cho ra đời bản VH Bootman mới nhất ! Hy vọng mọi người sẽ thích :D

Download ở đây !!!

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Tiếc là từ bây giờ ko được Post bài Cảm ơn như ngày trước nhưng anh rất vui vì có em trong đội ngũ Việt hóa PM Sym. Cố gắng phát huy em nhé!

shadow141206

Tiếc là từ bây giờ ko được Post bài Cảm ơn như ngày trước nhưng anh rất vui vì có em trong đội ngũ Việt hóa PM Sym. Cố gắng phát huy em nhé!

Cám ơn anh nhiều !!! Nói thật, em cũng làm theo cách cũ thôi, nhưng không biết sao lại không thành công với Caps, còn cái này chạy trơn tru lun :-?:-??

shadow141206

Bootman 2.00 -- Just try it !!! Sr mọi người nha, có lẽ có vài câu chưa sát lắm :D. Nhưng ... mình đã cố hết sức !!!

Download here :D

CongVoi

Super V.I.P
Đã gọi là VH thì những câu giới thiệu em cũng nên để Tiếng Việt.Chứ ko nên để TA như thế,VH để cho người Việt dùng mà em

shadow141206

Đã gọi là VH thì những câu giới thiệu em cũng nên để Tiếng Việt.Chứ ko nên để TA như thế,VH để cho người Việt dùng mà em

Haha, tại trong đó đánh TV có dấu ko đc !!! Em tính đánh TV theo kiểu của teen rồi nhu*ng ho*i kho' hiu~ !!! Nên em chơi lun TA cho nó pr0 :)):)):)).

mattroi1705

phầm mềm bootman 2.0 là đuôi sisx hả bạn có cái nào đuôi sis hok zạ. (máy mình chỉ cài được đuôi sis ah) cái này cài trên đt phải hok bạn

Caohieu88

phầm mềm bootman 2.0 là đuôi sisx hả bạn có cái nào đuôi sis hok zạ. (máy mình chỉ cài được đuôi sis ah) cái này cài trên đt phải hok bạn

Vì đây là bản việt hóa nên sẽ có đuôi sisx như vậy, vẫn cài bình thường như file sis, còn nếu bạn ko thích thì dùng bản tiếng anh sẽ là file sis (tìm trong diễn đàn- Ứng dụng chung)

Nguyen_Minh

phầm mềm ootman 2.0 là đuôi sisx hả bạn có cái nào đuôi sis hok zạ. (máy mình chỉ cài được đuôi sis ah) cái này cài trên đt phải hok bạn

Máy e cài đc nè. E nhớ hồi tr xóa đuôi sisx thay bằng sis là dc. E tòan cài file đuôi sisx (pm VH) vẫn ok

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Hinh như nó giống autoexec khơi đọng các pm khi bật máy
Posted via Mobile Device