• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa EasyHelper.Information.Hide.v1.0

connguab

link bản cài đặt bị hỏng rùi bạn ui, bạn check lại dùm mình và mọi ng nha
cảm ơn bạn nhìu

quylan87

Tôi đã sử dụng phần mềm này, thấy rất hay; không hiển thị contact nằm trong list. Riêng phần SMS hide dấu cùng tốt. nhưng khi muốn không dấu nữa thì tin nhắn nằm trong restore không nằm trong inbox nửa, có cách nào đưa trở lại inbox không? Xin các bạn nào sữ dụng nhiều chỉ giáo. Xin cám ơn

đúng đó ..nếu vao inbox bằng xxxx thi tuyệt nhỉ ... chắc phần mềm này ko có rồi ..em củng đang test ..thanks

babieanh

phần mềm này rất hay; không hiển thị contact nằm trong list.
tải về dùng thử ,:)

tuanhaanh

Edùng dc mấy tháng rồi quả là tuyệt nhưng đến giờ k add tin nhắn vào dc nó cứ đòi register,bác Phong Quang giúp em với.

PhongQuang

Super V.I.P
Edùng dc mấy tháng rồi quả là tuyệt nhưng đến giờ k add tin nhắn vào dc nó cứ đòi register,bác Phong Quang giúp em với.
Không xin k@y trên PV nhé, dùng chức năng PM để gửi yêu cầu, nhớ là phải cho Owner.