• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá Gdesk 0.33e UIQ3.0 Bởi CongVoi

shadow141206

cảm ơn congVoi BÁC THẬT NHIỆT TÌNH VÀ CHU ĐÁO
mình tải về tới 12 file . nên cài cái nào và bỏ cái nào hay là cài hết vậy bác ? em chưa dùng cái này bao giờ nên hổng biết bác thông cảm nhen

Cứ cài hết vào đi bạn !!! File chính là gDesk. Còn mấy cái kia là add-on thôi !!!

anhmatphales

MÌNH ĐÃ CÀI VÀO RỒI LẠI PHẢI XÓA ĐI VÌ KO BIẾT CÁCH SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO CẢ . BÁC NÀO BIẾT HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHO MÌNH VỚI NHÉ .

lungtung

Công voi ơi bản nay hình như không tự khởi động được thì phải, mình cài bản auto tiếng anh thì được, sang bản nay nó không tự khởi động, bạn làm ơn xem và sửa lại được không?

Caohieu88

Công voi ơi bản nay hình như không tự khởi động được thì phải, mình cài bản auto tiếng anh thì được, sang bản nay nó không tự khởi động, bạn làm ơn xem và sửa lại được không?

Bản tự khởi động là bản Mod rùi bạn, anh Công việt hóa trên bản nguyên bản ban đầu. Nếu bạn thích thì nhanh nhất là dùng soft Bootman ( tự khởi động nhanh các chương trình - đã có bản việt hóa của Tmod Shadow )

congthieu

Anh Cong Voi cho em hỏi soft này là ứng dụng gì vậy, em nhìn vào mà chả hiểu gì hết. Sory vì em là amater.

Caohieu88

Anh Cong Voi cho em hỏi soft này là ứng dụng gì vậy, em nhìn vào mà chả hiểu gì hết. Sory vì em là amater.

Đây là soft giả lập giao diện cho UIQ. Với PM này bạn sẽ tạo, hoặc sử dụng các skin ( file .gdd ) để thay đổi cho máy

nguyenvulinh

Thêm ảnh và File cho bạn nào ko tải đc ở bài 1

bác up lại file giúp em với.em down không được.thank bác nhiều

saodoingoi142

Moderator
bác up lại file giúp em với.em down không được.thank bác nhiều

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Down được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

thehuy

anh ơi em trang web tu sữa khi nào mới xong vậy anh em ngày nào cũng vào để down Desk việt hoá của bác CongVoi cả mà down hoài không được gi hết anh sén qua yahoo cho em với được không anh CongVoi em cám ơn anh nhiều

saodoingoi142

Moderator
anh ơi em trang web tu sữa khi nào mới xong vậy anh em ngày nào cũng vào để down Desk việt hoá của bác CongVoi cả mà down hoài không được gi hết anh sén qua yahoo cho em với được không anh CongVoi em cám ơn anh nhiều

Linkdown mới cho bạn và mọi người nè!Hãy lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

---> Download: GDesk.0.33e-autostart.sis

thehuy

anh ơi cái file đó có việt hoá luôn hả anh vì em đang cần gDesk việt hoá của bác CongVoi em cám ơn anh

anh ơi GDesk đó không có việt hoá anh có thể send cho em Gdesk việt hoá của bác CongVoi không anh em đang rất cần Gdesk việt hoá em cảm ơn anh trước nha

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
anh ơi cái file đó có việt hoá luôn hả anh vì em đang cần gDesk việt hoá của bác CongVoi em cám ơn anh

anh ơi GDesk đó không có việt hoá anh có thể send cho em Gdesk việt hoá của bác CongVoi không anh em đang rất cần Gdesk việt hoá em cảm ơn anh trước nha

Thành viên SVIP CongVoi đã từ lâu không thấy online tham gia Diễn đàn nữa bạn à!Mà vừa rồi Diễn đàn bị lỗi nên File Việt Hóa đó cũng mất luôn!Mình chỉ có thể update dạng File Tiếng Anh này để thay thế tạm.Bây giờ bạn hãy thử lên Google tìm kiếm xem sao nha...!!!;;)