• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Huyền thoại Lữ Bố – Điêu thuyền – Game ARPG cực hay!

Lori_hd

Trong game bạn sẽ được vào vai người anh hùng Lữ Bố trong Tam Quốc Chí.Vơi những chiến tích “oách nhau” hoành tráng và thiên tình sử với Điêu Thuyền.Đã làm nên tên tuổi của Lữ Bố.Hãy chơi và sông trong những khoảnh khắc oanh liệt của thời Tam Quốc!

Việt hóa: zangy.93
download
cái trên không cài dc thì cài bản này
download

Chỉnh sửa cuối:

zenka87

đã test, trog này choei hay, dùng bàn phím ảo, mỗi tội quái mạnh quá=.=

koquantam

game khá hay.cày cuốc cũng đc.mình chơi đến cấp 25 là đã giết đc 6 thằng Táo tháo rồi :) xong rồi chẳng biết đánh đấm sao nữa :)) máu đc 24k mana 11k dame 500 thủ 650 :) a e chịu khó cày cuốc lấy vàng làm 1 cây đỏ đỏ trong shop thì ok :)) mua ở shop chỗ Nam Tân Thôn hay là Nam Giang Thôn gì đấy ở phía nam nha :) kiếm đc xong set đấy trâu cưc luôn :))

Lori_hd

game khá hay.cày cuốc cũng đc.mình chơi đến cấp 25 là đã giết đc 6 thằng Táo tháo rồi :) xong rồi chẳng biết đánh đấm sao nữa :)) máu đc 24k mana 11k dame 500 thủ 650 :) a e chịu khó cày cuốc lấy vàng làm 1 cây đỏ đỏ trong shop thì ok :)) mua ở shop chỗ Nam Tân Thôn hay là Nam Giang Thôn gì đấy ở phía nam nha :) kiếm đc xong set đấy trâu cưc luôn :))
bác này chịu khó cày thât..mình mới cài chơi có xíu

longbrown

ban cho minh hoi nhiem vu tim Dieu Thuyen voi.no ghi quay lai truong an tim ma minh tim mai ko thay dau.

Lori_hd

ban cho minh hoi nhiem vu tim Dieu Thuyen voi.no ghi quay lai truong an tim ma minh tim mai ko thay dau.
bác thông cảm,mình chơi game k bao h phá đảo, toàn chơi nửa chừng là chuyển game khác, nên k bít chỉ bạn thế nào nữa :-??

Lori_hd

bác thông cảm,mình chơi game k bao h phá đảo, toàn chơi nửa chừng là chuyển game khác, nên k bít chỉ bạn thế nào nữa :-??

luonghoang2

bạn ơi sao mình tải về toàn file zip ko àh. mình đag onl bằng đt nên giải nén không đc . Bạn có thể up file jar lên không. tks bạn trc

Lori_hd

bạn ơi sao mình tải về toàn file zip ko àh. mình đag onl bằng đt nên giải nén không đc . Bạn có thể up file jar lên không. tks bạn trc
đã kiểm trea lại cả 2 link nhé bạn, là file jar đây, về là cài chơi dc ngay

koquantam

bạn đi về thành trường an rui rẽ sang trái nhé :) qua chỗ mà lúc trước bạn giết thằng Đổng Trắc ấy :) chỗ đấy gọi là Mai Hoa Điình thì phải :D

Khoaaaa

Active Member
Hic wái mạnh wá,mới cấp 10,mon men vào làm nhiệm vụ ''lao ho quan ''gì đấy,giết 3 ae nhà tê mà mãi ko dc,khó kinh,koquantam làm nhiệm vụ này chưa

Khoaaaa

Active Member

ý bạn nói là set đồ toàn giá 30000 trở lên fải ko

koquantam

đúng rồi :D:D mình đã phá đảo game này gần 10 lần rồi @@sau khi mày mò chơi thì mình đã cải thiện đc máu lên 3k7,dame 1k6,thủ 1k5 :D:D bạn nên nhận hết nhiệm vụ trc :D:D nhận nhiệm vụ chuyển 10 cái thuỷ tinh ấy :D:D rồi bạn bán 10 cái thuỷ tinh đó đi lấy tiền xài :D:D ngoài ra để cày tiền nhanh,bạn lên nhổ mấy cái cây bên ngoài thành ( giống như nhổ nhân sâm ấy ) :D:D kiếm cái áo 27000 để mặc trc ( mua áo đấy ở trong thành nhé) sau khi có áo đó rồi bạn chạy nhanh qua mấy cái bọn lính xanh dễ ợt :D:D kỉ lục gần nhất của mình là cáp 15 phá đảo :D:D máu và dame như trên :D:D

koquantam

^^ xin lỗi vì giờ mình mới đọc đc tn của bạn ^^ sau khi bạn đã có sét đồ đỏ và cây kích mạnh nhất rồi thì bạn phải đi nâng cấp đồ ^^địa điểm nâg cấp tại cửa hàng thứ 2 hàng đầu tiên ở Nam Hương Thôn.có 4 cấp độ nâg cấp ^^ vs mức độ 20 40 60 100% tác dụng của vật phẩm vs xác suất nhỏ dần ^^minh hướng dẫn bạn mua nguyên liệu và nâg cấp cái 100% luôn nhá ^^ nguyên liệu mua shop hết ^^nên cần thật nhiều tiền ^^ bạn mua nguyên liệu tại cửa hàng đầu tiên hàng thứ 2 tại Nam Hương Thôn ^^nguyên liệu cần:4 songhttan+8hong tuu+10thuy tinh^^cái songhttan thì =2 nhân sâm chắc cái này bạn biết rồi ^^cái thủy tinh thi là cái trắng trắng cuói cùng (giá là 1200 ấy)trong phấn P2 cửa ông dược sĩ ^^còn hồng tửu thì là cái bông hoa đầu tiên đỏ đỏ giá 500 trong phần P3 cửa ông dược sĩ ^^còn hồng tửu thì là cái bông hoa đầu tiên đỏ đỏ giá 500 trong phần P3 nha ^^ do tỉ lệ ép nâg cấp là 10% nên hơi khó ép đồ tí ^^nhưng có tiền ép đi ép lại là đc hết ^^ khi ép đc đồ nào thì bạn save n vào đã nha ^^ rồi hãy lại ép đồ khác ^^sau khi bạn làm đc ép tất cả 7 món rồi thì bạn se đc như của mình ^^ mà mình chơi sét đỏ đỏ toàn đồ tác dụng tăng nhé ^^ ko chơi nhanh nhẹn hay mana ^^ còn mấy cái nhiệm vụ thì bạn nên nói rõ ra thì mình mới giúp đc ^^ chúc ban chơi vui vẻ ^^

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Phá đảo lần 3
hp :4k1
mp:2k2
dame:1k
thủ:1k3
tiền: 1m200k
lv:32(giết hết tào thao từ 20)

Khoaaaa

Active Member