• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Huyền thoại Lữ Bố – Điêu thuyền – Game ARPG cực hay!

koquantam

kaka.của t nè :))
cấp 28
máu 3770
mana 1k1
dame 4010 ( buff lên thi dame đc hơn 10k =)) )
thủ 3536

banhmj

ơ, game này có full tocu mô mà máy bác chơi hay thế, phiếm ảo à @@

Khoaaaa

Active Member
Em nâng 100% hết 7 món,có điều dùng thanh kích 20k,đánh bọn tướng nhanh wá nên ko rớt thanh phượng hoàng kích dc,bao nhiêu điểm cộng tc hết mà ráng lắm chỉ dc 1006 đó

koquantam

Em nâng 100% hết 7 món,có điều dùng thanh kích 20k,đánh bọn tướng nhanh wá nên ko rớt thanh phượng hoàng kích dc,bao nhiêu điểm cộng tc hết mà ráng lắm chỉ dc 1006 đó
bày cho bạn cách để đánh đc cái kick vip nhất nè :) trước khi đánh 5 cái thằng a e nhà tào tháo thì bạn save game lại.xong mới đánh.nếu ko ra cái kick thì bạn thoát ra rồi vào đánh lại ^^ cho tới khi đc cái kick thì thôi ^^ lúc up đồ bạn cũng làm thế nhé ^^ đấy là kinh nghiệm của mình ^^ còn cái skill buff thì bạn tìm hiểu lại hệ thống skill nhé :) nếu mình nhớ ko lầm thì skill đó nằm ô thứ 4 hàng đấu tiên thì phải ^^ cái skill bắn bùm 1 cái ra phía trước và skill làm đối thủ đứng yên thì đừng học nhé ^^ học 4 cái kia thôi ^^ skill hàng thứ 2 thì tập trung học cái skill ô thứ 1 va thứ 3 nhé :) hi vọng bạn chơi vui vẻ :)

vietgianga15

Game hay nhưng phá đảo nhanh quá.Đánh xong 6 thằng tào tháo là hết rồi :(
Ah,bạn nào chỉ giùm mình cài phím ảo ntn để chơi game này với.Mình dùng phím ảo mặc định ko lên đc ngựa và chỉ dùng đc 2 skill ô 7 vs 9 ( nút A vs B ). Thanks!

Khoaaaa

Active Member
ờ,mình fá 3 lần mà ko nghĩ đến vụ ngựa,thấy 2 3 chổ bán mà có mua dc đâu

trong game thì chỉ toàn dùng 2 chiêu 3,4 ,nên ko cần 1 và 3,chứ mấy chiêu kia chả cộng luôn,dàn fím thì
A=7
B=9
C=*
D=#

vietgianga15

Haizzz... farm gold = tiền bán hồng kích hoặc kiếm 20k rồi click mua mỏi tay để tinh chế 8 món.2 cái vk có cả tia sét mới ghê :)) Lure chục em về rồi làm 1 hit :))
Ai cưỡi ngựa đc share nào,chạy bộ hoài nhìn chán quá.

Khoaaaa

Active Member
Mình nghĩ chắc ko có đâu,bạn chế lên hết thì máu với chiến lên bao nhiêu thế,sao chiến mình dc có 1005 điểm,bác kowantam làm sao mà lên tới 4k luôn,wái lạ

vietgianga15

Máu mình 4k1
Mua nguyên liệu rồi chế cấp 4 ( tăng 100% )
Vk sau khi chế thành công thì có những tia sét vòng quanh,đánh fê lòi :))

Khoaaaa

Active Member
Cái đó thì mình cho lên hết rồi,chỉ thắc mắc điểm chiến của bạn kowantam sao có thể lên đến 4k kìa

koquantam

Haizzz... farm gold = tiền bán hồng kích hoặc kiếm 20k rồi click mua mỏi tay để tinh chế 8 món.2 cái vk có cả tia sét mới ghê :)) Lure chục em về rồi làm 1 hit :))
Ai cưỡi ngựa đc share nào,chạy bộ hoài nhìn chán quá.
thưa a e.muốn có ngựa thì phải có bàn phím thật =.= ấn phím 0 thì có ngay.ấn lần nữa là đi bộ =.= nhà ta chơi toán cảm ứng thì ko có đâu =.= e cũng xài 5530 nè :D:D còn về dame va máu thì tùy các bác chọn trang bị kiểu gì và tăng điểm thế nào thôi ;;)máu em chỉ tầm 3k6 3k7 thôi nhưng dame thì to vật :D:D ít nhất thì dame cũng phải đc 1k5 ( cấp 1x đó nha) còn làm sao đc 4k dame thì e cũng ko rõ @@ sau vai lần nâng cấp nghịch lung tung thì nó đc 4k dame ko buff.vì sao thế thì e đang tìm hiểu ^^

vietgianga15

Mới down cái vkey của bác ngoan.Đã lên đc ngựa nhưng lên ngựa chỉ dùng đc skill của ngựa (cùi mía) vả lại dùng phím đó di chuyển cực khó chịu nên lại an phận đánh như cũ :))

koquantam

thứ 1 là phải up hết đc cả 6món đồ vip lên 100%.thứ 2 bạn phải học max skill buff ;;) rồi làm như sau :) lúc bạn đi cứu Điêu Thuyền ở xòa huyệt cái bọn gì gì ở phía Nam Hương Thôn ấy ( nhớ ko nhầm thì là bọn Nam man thì phải :D:D ) trước khi đánh cái thằng thủ lĩnh cầm cái kick vàng vàng thì bạn buff lên rồi nhanh chóng đánh chết nó nhé :) nhớ là đánh chết nó trước khi hết buff nhé :) sau đó thì bạn gặp ĐT rồi chuyển map :D:D:D do bị lag lúc chuyển map lên bạn sẽ đc 4k dame ko buff :) mình đảm bảo :)):)):)) nếu mà buff nữa là đc gàn 10k =)) đánh thôi rồi ^^ anh em chơi vui vẻ :)