• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

QuanDay

các pác cho e link down bản 6.01 cho 2003se được ko ạ.e lên trang chủ down về toàn ko cài được.e dùg o2i ạ

nghiepduclub

các pác cho e link down bản 6.01 cho 2003se được ko ạ.e lên trang chủ down về toàn ko cài được.e dùg o2i ạ

ban 6.01 này ko hỗ trợ cho WM2003 đâu bạn à, lúc trước mình cũng đã hỏi vấn đề này rùi & bác phong quang đã giải đáp cái yêu cầu này ở trang 15

wm2003se chỉ sử dụng được IM+5.45buil1 là hết rùi nếu bạn thích bản đó xin download ở đây
http://mega.1280.com/file/6FS3EXFE/

có thể dòng 02i của bạn ram 64MB có thể nâng cấp lên bản win6.1 tại địa chỉ sau
Windows Mobile 6.1 (Cotulla ROM) Fix for Magician : http://pdaviet.net/showthread.php?t=50131

bạn nhớ đọc kĩ trước khi nâng cấp room lên win mới nha, vì sắp có bản Rom fix lỗi mới trong tháng 6

Chỉnh sửa cuối:

LuongQuang

Super V.I.P
có thể dòng 02i của bạn ram 64MB có thể nâng cấp lên bản win6.1 tại địa chỉ sau
Windows Mobile 6.1 (Cotulla ROM) Fix for Magician : http://pdaviet.net/showthread.php?t=50131

bạn nhớ đọc kĩ trước khi nâng cấp room lên win mới nha, vì sắp có bản Rom fix lỗi mới trong tháng 6

Ặc! Người ta dùng O2i là thuộc dòng Alpine mà sao bạn lại bảo người ta UPROM của dòng Magician thế? =))

Hơn nữa Ram và ROM của dòng này đều là 128MB chứ không phải 64MB như Magician đâu! :-??

nhh0612

Cài bản 6.01 của Quang chỉ được sử dụng 7 ngày nên đành quay về bản 6.67.1 nhưng online thì screen trống trơn không thấy danh sách nick j cả (mặc dù trạng thái đang online - biểu tượng mau xanh). Bạn nào gặp tình trạng này chưa vậy? Trước đây mình xài bản này ẫn ok mà.

PhongQuang

Super V.I.P
Cài bản 6.01 của Quang chỉ được sử dụng 7 ngày nên đành quay về bản 6.67.1 nhưng online thì screen trống trơn không thấy danh sách nick j cả (mặc dù trạng thái đang online - biểu tượng mau xanh). Bạn nào gặp tình trạng này chưa vậy? Trước đây mình xài bản này ẫn ok mà.
Dạo này IM+ toàn bị thế, nhất là các bản 5.XX.

cybermanvn

Các bác ơi, im plus mọi phiên bản đều bị vậy rồi, kết nối vào chỉ thấy màn hình trống trơn thôi. Mình đã search kỹ, từ các bác bên Tây đến các bác VN ta đều bị như thế cả :-S. Đành chờ thôi...

LuongQuang

Super V.I.P
Từ lúc giới ra bản 6.0.1 thì Shapeservices đã thiết lập và kết nối qua server trung gian của hãng để kiểm tra đăng nhập, đăng kí, bản quyền... nên nếu ai dùng bản "sịn" sẽ thấy login rất nhanh, gần như ngay tức thì khi truy nhập, nhưng cũng đồng nghĩa với việc ai đang dùng bản lậu sẽ bị vô hiệu hóa trong quá trình kết nối nên sẽ không login được đâu! :

Trước mắt các bạn tạm chuyển sang phần mềm có chức năng tương đương khác nếu có nhu cầu sử dụng, còn về lâu dài để sử dụng được phần mềm này như lúc trước chắc không dễ đâu! ;)

hackingtheinbox

thế thì từ nay các bản việt hóa của +im có hay không cũng vô tác dụng!
bây giờ các bác nên lập hẳn một topic các chương trình hổ trợ chat khác rẻ và tiện nhất! huhu! im càng ngày càng khôn rồi

nguyenphucondao

bây giờ các bác nên lập hẳn một topic các chương trình hổ trợ chat khác rẻ và tiện nhất! huhu! im càng ngày càng khôn rồi

Chưa chắc nhé bạn. Bản Full 6.1.1 xài OK đấy.

orange_244

Banned
đi theo con đường kinh tế thui!!:D mà các bản IM+ bữa nay giở chứng GPRS kết nối rùi mà vào Yahoo! thì tuyệt vọng:((

poison071089

đi theo con đường kinh tế thui!!:D mà các bản IM+ bữa nay giở chứng GPRS kết nối rùi mà vào Yahoo! thì tuyệt vọng:((
Em dùng bản 4.58 cũng vậy !
Đăng nhập yahoo ko thấy nhúc nhích gì !

Posted via Mobile Device

LuongQuang

Super V.I.P
Chưa chắc nhé bạn. Bản Full 6.1.1 xài OK đấy.

nguyenphucondao có bản "full xài OK" thì đề nghị các bạn ai có nhu cầu dùng thì sử dụng chức năng Tin nhắn riêng (PM) cho nguyenphucondao nhé chứ không post bài xin xỏ tại đây! ;)

domanhtai

khà khà, e dùg 6.1.1 online all day luôn
ko die bao giờ, mỗi tọi là trial, chua tìm thấy bản full

hackingtheinbox

khắp nơi, khắp nơi kêu gào full IM+, từ tinhte,gsm,ppcvn,....các thành viên diển đàn mong mỏi full IM+ mà không có. thế mà ở đây có vĩ nhân cấp full +im. các chú các bác giới thiệu bạn bè vào xin bác nguyenphucondao đi. mình cũng thành viên nhiều diển đàn ppc. mình cũng fải xin để chia cho các anh em ở site khác đây. nếu mà không có chắc em chết vì mấy ngày nay fải cai nghiên iM+ mất.huhu.
Posted via Mobile Device

nhh0612

Mình đoán là do Bac nguyenphucondao là người cung cấp bản dịch cho IM+ nên được tặng bảng full thôi. Vì vậy, chỉ có thể xài FULL thông qua đường tài chính thôi. :(