• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VIỆT HOÁ] JOIkuBoost beta ( PM phát WIFI) V3RD

Hoden

Super V.I.P
JoikuBoost beta

VIỆT HOÁ: Hoden
Phần mềm kết nối wifi hữu hiệu ,ngoài tính năng kết nối nó còn phát ra sóng wifi được thu thừ gprs hoặc 3G phát ta sóng wifi tốc độ cao

Tuy dây là bản beta nhưng tính năng rất mạnh , kiểm soát kết nối đường truyền qua bộ phận của phần mềm kiểm soát tín hiệu wifi tăng độ kết nối không cò bị mất kết nối giữa chừng.tang khả năng lướt web cho các bạn

Vào công nghệ 3G ,gprs khi đến những nơi không có sóng wifi , bạn chỉ cần có 1 chiếc mobile S60v3RD hay v5th là có thễ lên web thoải máy

Tính năng quá tuyệt vời phải không

Sau dây là nhửng dòng máy mà phần mềm này hỗ trợ hỗ trợ hầu hết các dòng v3rd và v5th

vì mình dịch cho v5th nên rút ngắn từ lại nhưng vẫn tốt nếu dài tí là v5th nó văng ngay.
các bạn thông cảm

chú ý khi cài xong nhớ khỏi động lại máy

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
pác đã thử phát sóng wifi chưa vậy?phát ra sóng wifi đc thì tuyệt wá(ko bít tốc độ có nhanh hơn rùa ko nữa =))

levietcuong08

pác đã thử phát sóng wifi chưa vậy?phát ra sóng wifi đc thì tuyệt wá(ko bít tốc độ có nhanh hơn rùa ko nữa =))

Ai thử rồi cho kết quả dùm đi. Mình k mún format lại máy, có nhjều dữ liệu quan trọg lắm. Lẹ lên dùm. 3G có ùi đó.

Posted via Mobile Device

hiep277

Ai thử rồi cho kết quả dùm đi. Mình k mún format lại máy, có nhjều dữ liệu quan trọg lắm. Lẹ lên dùm. 3G có ùi đó.

Posted via Mobile Device

minh cai thu roi nhung den doan thiet lap ban dau de khoi tao ban dau.. Thi toan bao loi khong thoi..
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
Mình bị lỗi này làm sao để khắc phục đây ??? Module: BackendReg :((

nó báo lỗi ở dòng nào bạn bạn thiết lâp như thế nào mà nó báo như vậy
vì nó là bản beta nên có thể xuất hiện lỗi, tren máy mình khi phát ra wifi tuy rằng yếu ngưng vẩn liên kết đựoc

truongan2409

Module: BackendReg
error -7370
:(( dòng này nè :-/
chay tới bước 4: đăng ký sản phẩm là nó báo
ko có hướng dẫn nên mình vào tạo mạng đại luôn rồi nó báo thế

Hoden

Super V.I.P
error -7370
chay tới bước 4 là nó báo

khi bạn chọn bắt đầu thì nó thiết lập kết nối với gprs ,hay 3g bạn chọn ok thì nó chạy thôi,nếu lổi là do gprs hay mạng 3G của bạn , mình thử vẩn bình thưòng ,bạn xem trên hình có cột sóng wifi phát ra đó

truongan2409

khi bạn chọn bắt đầu thì nó thiết lập kết nối với gprs ,hay 3g bạn chọn ok thì nó chạy thôi,nếu lổi là do gprs hay mạng 3G của bạn , mình thử vẩn bình thưòng ,bạn xem trên hình có cột sóng wifi phát ra đó

nó vừa hiện lên wifi là tắt liền rồi báo như thế , mình xài 2G của mobi bình thường, mình dùng N82 , không biết có cái gì hỗ trợ cho nó không:-/

Hoden

Super V.I.P
error -7370
mình test tren 5800 không biết là do v3rd không nhỉ
củ mình đăng sản phẩm nhanh lắm mà .tại do mạng của bạn thôi, khi tới bứoc đăng kí sản phẩm thì tự nó chạy rồi phát liền, mình test trên GPRS , viettel

truongan2409

mình test tren 5800 không biết là do v3rd không nhỉ
củ mình đăng sản phẩm nhanh lắm mà .tại do mạng của bạn thôi, khi tới bứoc đăng kí sản phẩm thì tự nó chạy rồi phát liền, mình test trên GPRS , viettel

cám ơn bạn hỗ trợ nhiệt tình để mình thử mạng Viettel để xem sao???
Hix dùng mạng Viettel thì ổn mà dùng mobi thì nó báo lỗi như trên :(

khoa123

Posted via Mobile Device sao em ko thấy nhanh tí nào nhở? Lên arulen mà vẫn lag,đúng là phát ra wifi thật. Nhưng ng ta kết nối lên web ko đc

Chỉnh sửa cuối:

truongan2409

nó báo lỗi ở dòng nào bạn bạn thiết lâp như thế nào mà nó báo như vậy
vì nó là bản beta nên có thể xuất hiện lỗi, tren máy mình khi phát ra wifi tuy rằng yếu ngưng vẩn liên kết đựoc

:) Mình thấy sóng WiFi nó phát ra cũng mạnh đấy chứ , mình kéo mức pin lên 40% mà ở khoảng cách 50m vẫn hiện 2 cục sóng WF đấy thôi . Chờ khi có 3G rồi thì tha hồ share :D

khoa123

:) Mình thấy sóng WiFi nó phát ra cũng mạnh đấy chứ , mình kéo mức pin lên 40% mà ở khoảng cách 50m vẫn hiện 2 cục sóng WF đấy thôi . Chờ khi có 3G rồi thì tha hồ share :D
Posted via Mobile Device Ủa kéo pin lên là tốn pin hay sao anh,em chưa hiểu về chức năng này

truongan2409

Posted via Mobile Device Ủa kéo pin lên là tốn pin hay sao anh,em chưa hiểu về chức năng này

Chắc là hao pin hơn rồi phát sóng càng mạnh thì chắc là càng hao pin. Giống như chức năng thu WF ấy thu càng mạnh thì càng hao pin dấy thôi :)

vuong1

error -7370

Posted via Mobile DeviceCủa em cũng giống bác này! Anh Hoden viết hướng dẫn cho anh em tham khảo chút

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile DeviceCủa em cũng giống bác này! Anh Hoden viết hướng dẫn cho anh em tham khảo chút

LÀ DONG MẠNG CỦA BẠN thôi, vào thiết lập mạng lại xem. chứ mình xài viẹttel bấm là vào liền. chọn chế độ luôn hỏi

thuong1

Mình cài thành công trên N95-1 nhưng không biết làm sao để đổi tên mạng wifi mình phát ra ? Ai chỉ dùm mình được ko ?