• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Karaoke Pocket v3.3 (Hát KARAOKE trên PPC)

alwaysontop

Mình đã copy font (Vnarial)tiếng việt vào rồi vẫn lỗi font không hiển thị hết dấu tiếng Việt. Cho mình biết chính xác nên dùng font nào với.

mrluctuyen

Mình cũng cài đủ các font VN từ PC vào mà vẫn lỗi font. Tiện thể nó lỗi luôn cả font TV khi chat bằng IM+ nữa

minhhaigc

Chương trình Karaoke này chỉ hiển thị lời hát các bài nhạc Tiếng Việt được Khoản 1/3 thời gian sẽ không hiển thị nữa và thay bằng dòng chữ "Tiếp tục đăng ký chương trình ..." Các bạn có cách nào khắc phục không ?
Mình có font Tiếng Việt là "Vi Thien ly" sử dụng để hát các bài karaoke .KAR nhưng không sử dụng được cho các bài karaoke của các bạn ở trên ,chỉ hát được các bài mình đính kèm theo thôi. File đính kèm có font và một số bài nhạc các bạn hát thử, nếu cần mình sẽ gởi thêm (cái này mình sưu tầm được trên mạng)

Chỉnh sửa cuối:

mrluctuyen

Mình lại gỡ phần mềm này đi rồi, đúng là hát nghêu ngao như hâm thật, nhưng dùng để học từ mới cho English cũng được đấy

phongthanminh1

Chương trình Karaoke này chỉ hiển thị lời hát các bài nhạc Tiếng Việt được Khoản 1/3 thời gian sẽ không hiển thị nữa và thay bằng dòng chữ "Tiếp tục đăng ký chương trình ..." Các bạn có cách nào khắc phục không ?
Mình có font Tiếng Việt là "Vi Thien ly" sử dụng để hát các bài karaoke .KAR nhưng không sử dụng được cho các bài karaoke của các bạn ở trên ,chỉ hát được các bài mình đính kèm theo thôi. File đính kèm có font và một số bài nhạc các bạn hát thử, nếu cần mình sẽ gởi thêm (cái này mình sưu tầm được trên mạng)

Hay lắm cố gắng post nhièu bạn nhé

Xuanlap

ban a!giúp mình với mình cài vào rồi chạy khá tốt nhung chỉ chạy dược 1/3 thời gian thì báo tiếp tục đăng kí.phải làm thế nào hả bạn

khong_co_ai

Active Member
Đọc kỹ bạn nhé,bản này crack hết rồi mà

Tui down bản tiếng Eng về cài thấy có folder crack kèm theo, khi copy file lày đè vào file gốc vài tiến hành đăng ký thì máy báo "registed copy" nhưng chỉ chạy được một ít thôi là nó lại báo phải đăng ký tiếp. Thế mới tức chứ!!!!!!!!!!
Nhưng mấy bài hát kèm theo chương trình thì lại chạy ngon đến hết bài. Thế là sao hả các bạn?.
Lân nay down bản việt hoá về dùng xem có bị nhu vậy không. Dù sao thì cũng cảm ơn "phongthanminh1" đã việt hoá chương trình này.

khong_co_ai

Active Member
Đây là phần mềm hát Karaoke trên PPC,cho phép thêm các bài hát đuôi kar vào danh sách,hỗ trợ WM5,WM6,6,1

LINK nè:http://www.4shared.com/account/file/51917842/bca432f4/Karaoke_Pocket_33.html

NHỚ THANK NHÉ
Bác ơi xem lại link tải hoọ nhé, nó toàn báo link error thôi

minhhaigc

Tui down bản tiếng Eng về cài thấy có folder crack kèm theo, khi copy file lày đè vào file gốc vài tiến hành đăng ký thì máy báo "registed copy" nhưng chỉ chạy được một ít thôi là nó lại báo phải đăng ký tiếp. Thế mới tức chứ!!!!!!!!!!
Nhưng mấy bài hát kèm theo chương trình thì lại chạy ngon đến hết bài. Thế là sao hả các bạn?.
Lân nay down bản việt hoá về dùng xem có bị nhu vậy không. Dù sao thì cũng cảm ơn "phongthanminh1" đã việt hoá chương trình này.

Cả hai bản tiếng Eng và tiếng việt đã xxxxxxx đều báo phải đăng ký để tiếp tục sử dụng . Mỉnh đã thử nhiều cách rồi đều không được, mình nghĩ Remove nó là chắc ăn.....

XuanTruong

Super V.I.P
Cả hai bản tiếng Eng và tiếng việt đã xxxxxxx đều báo phải đăng ký để tiếp tục sử dụng . Mỉnh đã thử nhiều cách rồi đều không được, mình nghĩ Remove nó là chắc ăn.....

Đây là Topic giới thiệu VIỆT HÓA Soft chứ có liên quan gì đến đăng ký đâu??? PV Cấm thảo luận và tuyên tryền CR...! Các bài viết sau này như vậy nữa là ĐHV sẽ Del hết đó!

O2XDAEXEC

Phần mềm hay nhưng mà em phải đi học 1 khóa tiếng Rus thì may ra hát hò được,hix đa số toàn bài hát Rus...