• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá "Menu" hướng dẫn

NGUYENTRANDUNG

Anh Tám việt nốt cái Defter 1.2 đi. Em thấy bản Anh hoá lỗi hay sao ý vào Option=>Open=>Notes là bị Out ngay. Chả hiểu tí tẹo:-/

vokhanhyen

Đấy ! bác8 bảo bạn post lên kìa để bác 8 việt hóa ! vữa lúc nãy định bảo bạn post lên để vokhanhyen việt hóa cho nhưng nghĩ đi nghĩ lại xóa bài viết rồi vì ngại có bác 8 ở đây,không dám liề lĩnh qua mặt hic hic:(

JokerB

Cá nhân hóa MENU
Phần mềm ANHTAMHCM đa chức năng! >:)
attachment.php
Posted via Mobile Device
tại sao em chạy thì báo chờ giây lát rồi thoát luôn,chả thấy j là sao nhỉ?

youngknow

ơ ơ ! Cho mình xin bản việt hóa mới nhất nào mấy pác ! Nghe mấy pác nói chyện lằng nhằng quá :D

anhtamhcm

ơ ơ ! Cho mình xin bản việt hóa mới nhất nào mấy pác ! Nghe mấy pác nói chyện lằng nhằng quá :D

Như đã nói bản English lỗi ở phần Notes. Nhưng bạn thích tiếng Việt thì đây>> Nhớ khi vào chức năng Mở không nên chọn phần Ghi chú sẽ đứng máy

attachment.php

NGUYENTRANDUNG

Chưa giải quyết được lỗi này hả anh Tám. Em việt hoá tới khi ko edit được lỗi này del luôn:D

deptrai7490

Trời , hình bé quá nên mình chả nhìn thấy gì , sửa sai hết cả , h cứ vào là máy nó báo system Error , hix , phải format lại máy thì mới hết , lần sau cạch luôn , tiện cho em hỏi cho chương trình nào nó tự dịch cho ko , hoặc mình tự dịch nhưng đừng bắt phải sửa trong cái hex gì gì đó nữa

TruBic

Well-Known Member
Trời , hình bé quá nên mình chả nhìn thấy gì , sửa sai hết cả , h cứ vào là máy nó báo system Error , hix , phải format lại máy thì mới hết , lần sau cạch luôn , tiện cho em hỏi cho chương trình nào nó tự dịch cho ko , hoặc mình tự dịch nhưng đừng bắt phải sửa trong cái hex gì gì đó nữa

dùng siêu dịch 1.72 trở lên

anhtamhcm

anh em à cóa víu thật. quét khẩn trương đi.kẻo hỏng hết. em quét có nè.:D

Có máy mà không biết dùng thì tặng anh đi, anh đang thiếu! Máy tốt vào người không biết gì thì quá phíX-(