• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa MinutteBeep 1.4

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa MinutteBeep 1.4

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?cl3wan3wxtm1zgn[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa MinutteBeep 1.4 bản full mới nhất cho tất cả các đời máy.
Phiên bản mới đã hoàn chỉnh, sửa nhiều lỗi và đặc biệt có thêm chức năng ngưng cuộc gọi đến, đi để tiết kiệm.
Nhớ Thanks nhé

yeu1nguoitk

Có ai dùng chưa vậy nhỉ.Sao em dùng mà nó chỉ có thiết lập vậy mà chẳng thấy hoạt động gì cả nà.Đang cần cái này quá

PhongQuang

Super V.I.P
Có ai dùng chưa vậy nhỉ.Sao em dùng mà nó chỉ có thiết lập vậy mà chẳng thấy hoạt động gì cả nà.Đang cần cái này quá

Phần mềm dùng rất tốt cho nhiều đời máy, nhất là HTC. Bạn chọn các chế độ mà bạn cần sau đó check vào ô "Cho phép" và bấm "Áp dụng".

Dicky_Ng

Anh Phong Quang thân mến, em đã xài phần mềm này trên HTC Touch HD đang dùng rom ship và thấy thật tốt. Nhưng mà, khi em cài vào máy Touch Pro 2 Verizon (đang xài rom 6.5 ship), thì mỗi lần bấm vào Áp dụng, nó đều báo lỗi là "Chương trình không được kích hoạt. Khởi động lại và thử thêm lần nữa", em thử nhiều lần mà vẫn chưa được. Mong được anh giúp đỡ...

PhongQuang

Super V.I.P
Anh Phong Quang thân mến, em đã xài phần mềm này trên HTC Touch HD đang dùng rom ship và thấy thật tốt. Nhưng mà, khi em cài vào máy Touch Pro 2 Verizon (đang xài rom 6.5 ship), thì mỗi lần bấm vào Áp dụng, nó đều báo lỗi là "Chương trình không được kích hoạt. Khởi động lại và thử thêm lần nữa", em thử nhiều lần mà vẫn chưa được. Mong được anh giúp đỡ...

Bạn chỉ cần check vào ô "Cho phép" và khởi động lại máy là xong.

Xuanlap

Em cài trên HTC Touch Pro2, chức năng ngưng cuộc gọi đến, đi không hoạt động.

yeu1nguoitk

Em thử đủ cách rồi mà vẫn không được.Em muốn hẹn thời gian gọi trong 5ph tắt mà không thấy tắt nà.Hay là em hiểu nhầm về chức năng của chương trình nhỉ.

A.Ngoài luồng tí.Anh Phong Quang là ở Anh Sơn a.Em ở Tân kỳ nà.

PhongQuang

Super V.I.P
Em thử đủ cách rồi mà vẫn không được.Em muốn hẹn thời gian gọi trong 5ph tắt mà không thấy tắt nà.Hay là em hiểu nhầm về chức năng của chương trình nhỉ.

Các chức năng của phần mềm không tương thích cho tất cả các đời máy đâu bạn.

Xuanlap

Các chức năng của phần mềm không tương thích cho tất cả các đời máy đâu bạn.

Tiếc quá. Vậy là con Touch Pro2 của mình chẳng kiếm đâu ra một phần mềm nào giới hạn được cuộc gọi cả.
Cái này hay quá mà không xai được cho máy mình, tiếc quá.

PhongQuang

Super V.I.P
Tiếc quá. Vậy là con Touch Pro2 của mình chẳng kiếm đâu ra một phần mềm nào giới hạn được cuộc gọi cả.
Cái này hay quá mà không xai được cho máy mình, tiếc quá.

Nó vẫn có chức năng báo âm thanh đến khoảng thời gian mình đặt trước mà. Lúc nào nó báo thì mình ngắt có chủ động hơn không.

khoianhks

Nó vẫn có chức năng báo âm thanh đến khoảng thời gian mình đặt trước mà. Lúc nào nó báo thì mình ngắt có chủ động hơn không.

nó báo âm thanh mình chủ động ngắt cuộc gọi là hay nhất,lỡ nhiều lúc gọi cho vip thì tự động ngắt cuộc gọi thì cũng khó xử !

tieubavuong

chức năng này chưa fix đâu bạn, ngay trang chủ thì chức năng này cũng có nói nhưng chưa hoạt động, chỉ có chức năg báo trước và giới hạn gọi đến
ngoài lề: mình cũng quê ở Tân kì nè