• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] "Nữ nhân Tam Quốc" - ARPG khủng của Joymeng

b0m_lx

Nữ nhân Tam Quốc

img.php

Tên game: Nữ nhân Tam Quốc
Thể loại: ARPG di cảnh
Sản xuất: Joymeng
Ngôn ngữ: 90% tiếng việt

Giới thiệu:
ARPG của Joymeng vốn đã nổi tiếng với hình ảnh đẹp, lối chơi sáng tạo, tiếp nối những thành công của những game lối chơi di cảnh, 1 game khủng nữa mới xuất hiện, đảm bảo cuốn hút được các bạn

Game lấy bối cảnh Tam Quốc quen thuộc, nhưng tất cả những anh hùng của chúng ta đều hóa thân thành nữ, tạo một sự khác biệt và mới lạ hoàn toàn
Mình vốn thích những game nhân vật chính là nữ
Vẫn lối chơi di cảnh quen thuộc, với hệ thống cường hóa, khảm nạm phong phú như những game khủng khác. Nhưng game có những điểm riêng khác biệt tạo nên sự thú vị, như cường hóa bảo rương, tinh linh giúp nhặt đồ ... và một điểm mình rất thích đó là đánh nhau bình thưởng cũng cần MP, điều này rất hợp lí vì tấn công hay dùng phép đều cần thể lực, nó sẽ khiến game trở nên khó hơn một chút, thử tay nghề các bạn.
Hệ thống nhân vật đa dạng ( 5 nhân vật nữ cực móe ), với những bộ skill riêng.
Đồ họa game không phải bàn cãi nhiều, xem hình đủ thấy

Mới làm được bản 240x320, không được như mong đợi, hình ảnh game này khó làm nên chắc game chỉ đc 90% thôi.
Cuộc sống của mình hiện tại gặp khá nhiều vấn đề nên có lẽ bản 320x240 sẽ ra chậm một chút, hoặc ai làm được hộ mình thì cảm ơn.

DOWNLOAD
Link 240x320: http://upwap.ru/2803429

Game cr@ck rồi, nếu thấy upwap báo có sms thì kệ nó. nó nhầm đấy

]​

cám ơn thanhchuotpb , 4rum openitvn