• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hóa Pdf+UIQ3X_ROM_Upgrade_1_75_05

Son_Do

Well-Known Member
Phần mềm này thì các bạn đã biết rồi, chắc mình không phải giới thiệu nhiều. Mình Việt hóa phần mềm này, bạn nào thấy cần thì tải về dùng nhé. Mình up lên 2file, một file.sis để cài mới, 1file.rsc thì dùng cho những bạn đã cài phần mềm này rồi, các bạn chép vào C:\Resource\Apps nhé. Nếu thấy mình dịch không đúng thì mong các bạn góp ý với mình để phần mềm Việt hóa được hoàn thiện hơn. Xin cảm ơn.
View attachment 106330

View attachment 106331

View attachment 106332
http://www.mediafire.com/?ngtoqmoiwuw

CongVoi

Super V.I.P
Khu VH lại vui trở lại rồi!!! :D. Các bạn vào nhấn thanks ủng hộ PM Việt đi nào!!

mylove81

các pác úp dùm mình file.sis đi,mình tải về ko được thanks nhiều

mylove81

cho mình hỏi thêm trong máy có Pdf rồi chép đè vào được ko vậy?

Son_Do

Well-Known Member
cho mình hỏi thêm trong máy có Pdf rồi chép đè vào được ko vậy?

Đây là một phần mềm độc lập với phần mềm Pdf theo máy, bạn cứ cài thoải mái, không thích thì có thể gỡ bỏ.

mylove81

máy mình nó bị sao dó bác Pdf trong máy khi vào thì nó báo:
C:\Resource\Apps\PdfPlus.mbm
Unexpected end of file
còn khi mình chép file.sis của bác vào install bình thường nhưng mà khi mở lên rồi vào file pdf thì nó báo:
General (unspecified) error
mong bác chỉ giùm

Son_Do

Well-Known Member
Mình cũng chưa rõ nguyên nhân tại làm sao:(:(. Máy của bạn có thay đổi icon gì không?

Son_Do

Well-Known Member
Bạn kiểm tra xem trong máy bạn có file C:\Resource\Apps\PdfPlus.mbm
không?

mylove81

PdfPlus_0x2001003A.mbm
PdfPlus_0x2001003A.rsc
PdfPlus_loc_0x2001003A.rsc
PdfPlus_loc.RSC
PdfPlus.mbm
trcng C của mình như vậy nè

Son_Do

Well-Known Member
Nó còn có thêm 2 file nữa là PdfPlus.rsc và PdfPluslib.rsc. Nếu trong C:\resource\apps không có thì bạn vào Z:\resource\Apps copy vào C:\Resource\Apps rồi chạy thử PDF theo máy xem sao?

mylove81

mấy hôm nay nhà mình có đám tang ông của mình mất nên mình ko lên diễn đàn bạn thông cảm nha,mình đả làm như bạn mà nó cũng báo như lúc đàu vậy bạn ơi,mình đã tắt máy khởi động lại rồi mà nó vẫn báo như vậy

Caohieu88

mấy hôm nay nhà mình có đám tang ông của mình mất nên mình ko lên diễn đàn bạn thông cảm nha,mình đả làm như bạn mà nó cũng báo như lúc đàu vậy bạn ơi,mình đã tắt máy khởi động lại rồi mà nó vẫn báo như vậy

Mình thấy máy của bạn báo lỗi không nhận file hoặc file bị hỏng. Nếu được bạn có thể master lại máy thử được ko? Vì mình cài vào đọc chương trình tốt lắm, ko hề có lỗi gì cả?
PS: Cho mình hỏi ngoài một chút là CDA của máy bạn là gì và trước đây bạn đã mod bản PDF nào khác chưa?

mylove81

CDA của máy mình 162022/2 R6G02
Organizer CXC 162108 R6G04
cho mình hỏi master là gì vậy Hiếu,mình chỉ mới cài bản này thôi hà

Caohieu88

CDA của máy mình 162022/2 R6G02
Organizer CXC 162108 R6G04
cho mình hỏi master là gì vậy Hiếu,mình chỉ mới cài bản này thôi hà

Mình nghĩ có thể là do CDA rùi, bạn nên chuyển CDA sang GW2 và up firm để có được R6E28 là sử dụng tốt nhất. Đã chấp nhận Master thì mình nghĩ nên làm luôn cả việc này : http://pdaviet.net/showthread.php?t=27789
PS: Master reset bạn vào Control Panel\ other \ Master Reset nhé!