• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hóa Pdf+UIQ3X_ROM_Upgrade_1_75_05

xenosensi

File này hình như bị lỗi rồi hay sao í. mình down ban ngày và tình trạng vẫn bình thường , nhưng khi nhấn down lòad thì báo File bị lỗi. mong up lại lick nha. thx

Caohieu88

cái này sao em ko cài được vậy. nó vẫn báo intall nhưng không thấy nó chạy gì hết. chỉ continue vài cái là xong luôn.

Mình vẫn Install bình thường mà, bạn thử check lại xem đã cài được chưa nhé!

xenosensi

nó vẫn báo intall bình thương.. nhưng ko thấy nó chạy gì hết. hix, ko biết làm thế nào để chụp được ảnh cho anh xem

Caohieu88

nó vẫn báo intall bình thương.. nhưng ko thấy nó chạy gì hết. hix, ko biết làm thế nào để chụp được ảnh cho anh xem

Bạn có thể dùng QscreenSnap ( có bản Việt hóa đó ). Có nghĩa là bạn cài OK, nhưng khi bật PM không chạy đúng ko?

xenosensi

mà cho em hỏi .. sao em cài chương trình việt hóa mà máy em toàn hình ô vuông ko vậy. mình phải làm như thế nào để có thể hiện tiếng việt..