• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Pocket Artist 3.3 (Được gọi là Photoshop của PPC

phongthanminh1

Nếu bạn đã dùng Photoshop trên máy tính thì với Pocket Artist 3.2 bạn sẽ có điều kiện làm những công việc về ảnh trên PPC. Hãy dùng thử và chia sẻ kinh nghiệm !

http://www.4shared.com/account/file/96512141/f8684349/_2__Pocket_Artist_33.htmlhttp://www.4shared.com/account/file/53294648/8972f325/Pocket_Artist_33.html

NHỚ THANK NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

trieuvicasa

Bạn có thể up lại hay up vào link khác dc không .Từ sáng đến giờ không sao down dc.

phongthanminh1

Mình vẫn down vô tư mà,bạn thử ra hàng down xem,chắc mạng của bạn truc trặc rùi

a3t

Phần mềm của bác thật là hay. Tải về toàn báo virut thôi

phongthanminh1

Phần mềm của bác thật là hay. Tải về toàn báo virut thôi
Mọi người tải về có làm sao đâu nhỉ,mà sao mấy bác này cứ thắc mắc vậy thế,down ngoài hàng thì lắm vius là phải,mình down vẫn bình thường đây này

:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

ndrock0410

nhà em có cài Kapersky 7.0 nó báo là file của bác chủ topic có vius nè, không phải down ngoài tiệm net đâu. Mong bàc chủ topic up lại để anh em sớm có file nha....

phongthanminh1

Mọi người tải có sao đâu bạn,bạn nên tắt phần mềm diệt vius đi,vì trên 4share đã diệt hộ bạn rồi mà,thử lại bạn nhé,nếu không được mình up link khác cho

incon_incon

PM của bạn có virut rồi, bạn làm ơn cho xin cái link khác được ko? thank bạn nhé

phongthanminh1

Đúng đó mình cũng down bình thường có sao đâu,các bạn cẩn thận khi ra ngoài hang nhé,lắm virus lắm đó:D:D:D

annam

Bác ơi, pm hay quá mà bị vỉut mất rồi, máy em có kis.09 có đăng ký bản quyền, cố tải pm về nhưng cũng bị diệt mất rồi, bác kiểm tra lại dùm nhé. cám ơn bác trước. em rất thích pm này.

phongthanminh1

Thế thì chịu rồi,vì cái này mình post link trực tiếp cử mình ở nhà,nhung ko thấy virus,các bạn cứ down về đi,ko sao đâu,mình cài mãi có sao đâu

binhmogas

không biết sao mà thanh công cụ bên dưới không hiện lên biểu tượng công cụ mà chỉ có chử??? ai biết giúp dùm! tôi cài trên o2 flame :(

phongthanminh1

nhờ hsoncd pót lại dùm mình nhé,dạo này bận quá,chả biết ở đâu nữa,các bạn diễn đần thông cảm nhé