• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa PocketCM Contacts các phiên bản

Tmap

Super V.I.P
Việt hóa PocketCM Contacts v0.19b

Ứng dụng quản lý Danh bạ quen thuộc PocketCM Contacts v0.19b phiên bản đã được Việt hóa

Một vài hình ảnh:

Tải phiên bản Việt hóa tại đây:
Mã:
http://www.4shared.com/file/36189192/48fd710/PocketCM-019bViet.html

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
Đúng cái mình đang cần. Mong bác post sớm nhé. Cảm ơn trước

Công việc đã hoàn tất, Link down đã có ở bài đầu, đã đóng gói thành file CAB, trong quá trình sử dụng nếu thấy có câu nào chưa thật sát nghĩa hoặc không suôn sẻ, mong các bạn hãy góp ý để mình hoàn thiện trong các phiên bản sau.

daqauto

Tuyệt quá. Cám ơn bác nhiều. Nhưng bác có thể so sánh ưu, nhược điểm của "PocketCM Contacts v0.19b" so với phần mềm quản lý danh bạ của VITO được ko. Em là newbie nên chưa được phép down về để dùng thử

Tmap

Super V.I.P
Tuyệt quá. Cám ơn bác nhiều. Nhưng bác có thể so sánh ưu, nhược điểm của "PocketCM Contacts v0.19b" so với phần mềm quản lý danh bạ của VITO được ko. Em là newbie nên chưa được phép down về để dùng thử
Để so sánh ưu, nhược điểm của 2 soft có cùng chức năng thì chỉ có thể tự mình so sánh sau khi đã test cả 2, có khi mình cho là cái này tốt hơn cái kia, nhưng người khác thì ngược lại, dùng PPC là phải vọc mới thú vị bạn à
Còn các soft đã được giới thiệu đều kèm theo link down ở cuối bài viết và bạn có thể theo link đó mà down, đâu có phân biệt newbie, nếu không thấy link thì bạn hãy bấm vào nút Thanks màu đỏ phía dưới bài viết đó, khi bấm Thanks rồi mà bạn vẫn không thấy link thì bạn hãy bấm tiếp F5 ở bàn phím là sẽ thấy link down thôi mà.

Hpanda

Cho em hỏi tí, sao mình không edit được contact nhỉ, ví dụ như muốn rename thì mình phải xóa contact đó đi rồi tạo lại cái mới, nhờ các huynh chỉ giáo, mới mua nên chưa rành lắm, thanks.

Tmap

Super V.I.P
Cho em hỏi tí, sao mình không edit được contact nhỉ, ví dụ như muốn rename thì mình phải xóa contact đó đi rồi tạo lại cái mới, nhờ các huynh chỉ giáo, mới mua nên chưa rành lắm, thanks.

Muốn sửa contact nào thì bạn hãy mở contact ấy ra sẽ có nút "Sửa" để bạn chỉnh sửa thông tin.

antiloving

à, các bác cho hỏi là cái PocketCM các phiên bản hình như là chạy nền lun phải ko ạ ?