• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Audio Recorder (v4.62)

HaChau

Super V.I.P
Việt hoá Resco Audio Recorder 4.0

Phần mềm ghi âm phiên bản mới của Resco.
Dành tặng ThaiKien và các bạn yêu thích phần mềm tiếng Việt.
Bản tiếng Anh đã cho vào DS, bản tiếng Việt đã đóng gói nhưng mạng có vấn đề không đưa vào DS được nên đành đính kèm đây để cài thủ công vậy :(
Cách dùng:
Tải bản Việt hoá về copy đè lên bản tiếng Anh là xong.

Last edited by a moderator:

HaChau

Super V.I.P
Việt hoá Reso Audio Recorder 4.01

Đây là phần mềm ghi âm rất tốt của Resco.net.
Tương thích WM các phiên bản, QVGA/VGA
Bản tiếng Anh tại trang chủ.

Bản Việt hoá đã đóng gói dưới 2 dạng:
Mã:
1. Tương thích PVLIP (file CAB tải [URL="http://adrive.com/public/a9552b5d098d1dc7bf0452a5dbb6c4ff3dccd101431d46bf362308c6389ee64c.html"]tại đây[/URL])
2. Không tương thích PVLIP (file MUI trong file AudioRec.exe.0409.zip, copy vào thư mục cài Resco Audio Recorder)
[/SIZE][/FONT][FONT=Times New Roman][SIZE=4]

rockcaonguyen

Bạn ơi .. link bị sao á .. mình tải về mà cài vô ko được .. Bạn cho Mình link khác được ko ... mình đang cần lắm ... crack nữa .. thanks nhìu nha

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá Resco Audio Recorder 4.52

Cập nhật bản Việt hoá Resco Audio Recorder 4.52
Việt hóa Hà Châu sửa bởi Phong Quang.
Thêm chức năng hiện tên nguời gọi hoặc số ĐT trong tên file record.
Tải ở đây

PhongQuang

Super V.I.P
mình đang dùng bản Resco audio recorder 4.0 nhưng bị giới hạn ngày dùng của nó. bạn nào có thể giúp mình với mình cảm ơn nhiều

woner Cao Le Thanh Binh

Không biết bản 4.52 này của bác hà châu việt hóa sửa bởi phong quang này có bị giới hạn ngày dùng không nhỉ sau khi cài ??

thanks nhuiêuf
Mình đã pm cho bạn, lần sau cần đăng ký thì hãy pm cho tác giả bải viết chứ không được xin k@y trên diễn đàn nhé.

tllp04

Các bác cho em hỏi tại sao khi dùng bản V4.62 mình ghi âm chỉ nghe thấy chiều mình nói còn người hội thoại với mình thì ghi được âm lượng rất nhỏ (gần như không nghe thấy). Mình đang dùng HTC HD2: ROM 2.02.531.09, Manila: 2.5.19222911.0.
Thanks!

khoianhks

Các bác cho em hỏi tại sao khi dùng bản V4.62 mình ghi âm chỉ nghe thấy chiều mình nói còn người hội thoại với mình thì ghi được âm lượng rất nhỏ (gần như không nghe thấy). Mình đang dùng HTC HD2: ROM 2.02.531.09, Manila: 2.5.19222911.0.
Thanks!

mình xài V4.52 ghi âm rất ok luôn,nhưng có lúc điện thoại mình nói dầu dây bên kia kg nghe & ngược lại,và thường bị treo máy nữa,mỗi lần như vậy chọt 1 cái là xong,kg biết có bạn nào gặp phải trường hợp giống như mình kg nữa.

Xuanlap

Thanks!

Thanks!

mình xài V4.52 ghi âm rất ok luôn,nhưng có lúc điện thoại mình nói dầu dây bên kia kg nghe & ngược lại,và thường bị treo máy nữa,mỗi lần như vậy chọt 1 cái là xong,kg biết có bạn nào gặp phải trường hợp giống như mình kg nữa.

Bạn tham khảo thêm ở đây nhé.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?102698-GI%E1%BA%A2I-PH%C3%81P-GHI-%C3%82M-HAI-CHI%E1%BB%80U-CHO-CU%E1%BB%98C-G%E1%BB%8CI-%C4%90%E1%BA%BEN-IN-CALL-RECORDING/page3

khoianhks

Phong Quang cho mình hỏi,mình cài bản Việt hóa bản cập nhật Resco Audio Recorder v4.62,khi khởi reset máy báo <AudioRecsrvAtarter>cannot be opened.Either it is not signed with atrusted certificate,of one of its components cannot be found.If the problem persists,try reinstalling or restoring this file.
xin hỏi máy báo lỗi như vậy là sao vậy bạn?Thank nhiều nha

PhongQuang

Super V.I.P
Phong Quang cho mình hỏi,mình cài bản Việt hóa bản cập nhật Resco Audio Recorder v4.62,khi khởi reset máy báo <AudioRecsrvAtarter>cannot be opened.Either it is not signed with atrusted certificate,of one of its components cannot be found.If the problem persists,try reinstalling or restoring this file.
xin hỏi máy báo lỗi như vậy là sao vậy bạn?Thank nhiều nha

Mình mới thử lại chạy bình thường, bạn thử tải file đính kèm giải nén chép đè vào thư mục cài xem được ko.

khoianhks

Mình mới thử lại chạy bình thường, bạn thử tải file đính kèm giải nén chép đè vào thư mục cài xem được ko.
cái này trong thư mục cài đặt nó đã có,nhưng mình cũng đã chép đè lên rồi,nhưng vẫn còn báo lỗi như cũ Quang ơi.Bó tay luôn rồi,có cách nào khắc phục vấn đề đó không?trợ giúp mình ha,Thank Bạn nhiều,làm phiền bạn quá!

PhongQuang

Super V.I.P
cái này trong thư mục cài đặt nó đã có,nhưng mình cũng đã chép đè lên rồi,nhưng vẫn còn báo lỗi như cũ Quang ơi.Bó tay luôn rồi,có cách nào khắc phục vấn đề đó không?trợ giúp mình ha,Thank Bạn nhiều,làm phiền bạn quá!

Chỉ còn cách bạn HR máy rồi cài lại, phần mềm dùng cho tất cả các máy đều được nên chắc chắn nó không bị lỗi.