• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Ringo Mobile cho PPC các phiên bản

PhongQuang

Super V.I.P
Ringo Mobile v 1.2.8.0
Phần mềm đặt nhạc chuông cuộc gọi, tin nhắn, từng số đt. Dùng ổn cho WM2003
Tải File đính kèm chép đè vào là ok

Chỉnh sửa cuối:

kinh81

Mình mới tập Việt hóa nên còn rất nhiều thiếu sót, nhiều chuỗi chưa dịch được. Dịch thuật chưa chuẩn lắm (Vì tiếng Anh kém:)):))). Mong được sự góp ý của các bạn. Đây là sản phẩm đầu tay và với sự chỉ bảo của Bác Hà Châu mình tin mình sẽ đóng góp nhiều PM Việt Hóa hơn.
Bác việt hóa phần mềm này dùng những chương nào vậy? có thể hướng dẫn cho biết không?
Thanks

docaotri

Tải file rồi còn chép đè lên là sao bạn,chỉ mình chi tiết với.down về được mà bung kg dược thì làm sao mà dùng

NhatToai

Super V.I.P
Tải file rồi còn chép đè lên là sao bạn,chỉ mình chi tiết với.down về được mà bung kg dược thì làm sao mà dùng

Dùng winrar>> Extract files là ra file bạn cần.
Dùng trình resco file explore chép đến thư mục đã cài>>nó bảo ghi đè thì click vào là OK.
Hiểu cách khác là file mới thay thế file cũ.

docaotri

bạn dang trên diễn đàn hả,tốt quá,có nghĩa là mình copy file mới vừa axtract ra PPC rồi bung trên đó luôn kg bạn

NhatToai

Super V.I.P
bạn dang trên diễn đàn hả,tốt quá,có nghĩa là mình copy file mới vừa axtract ra PPC rồi bung trên đó luôn kg bạn

Tải PM ringo mobile v1.2.8 cài vào máy trước đã>>Extract file tải về từ bài trên>>lấy file vừa extract chép đè file cũ trong thư mục đã cài.

docaotri

Tải PM ringo mobile v1.2.8 cài vào máy trước đã>>Extract file tải về từ bài trên>>lấy file vừa extract chép đè file cũ trong thư mục đã cài.

Sài kg được bạn ơi,chọn nhạc chuông song OK,chẳng những nhạc chuông kg đỗ theo bài mình chọn ,mà có ai gọi thì nó lại kêu tiếng BÍP(đã chỉnh lại nhạc chuông chuẩn của máy)

PhongQuang

Super V.I.P
Sài kg được bạn ơi,chọn nhạc chuông song OK,chẳng những nhạc chuông kg đỗ theo bài mình chọn ,mà có ai gọi thì nó lại kêu tiếng BÍP(đã chỉnh lại nhạc chuông chuẩn của máy)
Bạn phải chọn nhạc chuông định dạng WAV.

lavictory

cho em hỏi bản này có Cr ko vậy các anh ? em xài được có mấy bữa là nó đòi Serial -- ai có cho em xin với -- thanks !

PhongQuang

Super V.I.P
cho em hỏi bản này có Cr ko vậy các anh ? em xài được có mấy bữa là nó đòi Serial -- ai có cho em xin với -- thanks !
Lần sau bạn phải nhắn tin riêng cho tác giả, diễn đàn cấm tuyên truyền cr@ck. Mình đã gửi cho bàn bằng tin nhắn.

kuaito

PM đặt nhạc chuông cuộc gọi, tin nhắn, từng số đt. Dùng ổn cho WM2003

Sao mình cài nhạc chuông vào nhưng người ta nhắn tin tới máy vẫn không nhận là sao vậy

neweng

Tức wá, đoạn nhạc khi cài vào Ringo chỉ chơi đc có 30s thui, các bác ơi giúp với, làm sao em có thể nghe cả bản nhạc.

PhongQuang

Super V.I.P
Tức wá, đoạn nhạc khi cài vào Ringo chỉ chơi đc có 30s thui, các bác ơi giúp với, làm sao em có thể nghe cả bản nhạc.
Mình cũng không chú ý lắm vì cũng không bao giờ để chuông đổ đến 30s mà cũng chả đến 30s thì mạng cũng tự động ngắt rồi. Theo mình la không cần thiết.

phongthanminh1

có bản mới ròi phong quang,việt hóa nốt đi bạn,bản này hỗ trợ cả định dạng mp3 đấy,hình như là 1.4 thì phải,phần mềm này ghét cái tội là lưu vào thẻ nên mình không thích lắm

PhongQuang

Super V.I.P
có bản mới ròi phong quang,việt hóa nốt đi bạn,bản này hỗ trợ cả định dạng mp3 đấy,hình như là 1.4 thì phải,phần mềm này ghét cái tội là lưu vào thẻ nên mình không thích lắm
Bản mới mình không có máy thử nên bó tay. Nhờ anh em vậy.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa Ringo Mobile 1.4.0.4

Bản Ringo Mobile cho WM05 trở lên đã được mình Việt hóa bởi sự giúp đỡ của Hà Châu.
Tương thích cho cả PVLIP.
Tải ở đây

Chỉnh sửa cuối:

won

A Phong Quang có thể việt hóa bản 1.2.9.2 dùm e đc ko ? e chỉ thích dùng nó vì add nhạc vô tư, ko cần phải cắt 1 khúc như các bản sau này.