• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá S2U2 phiên bản 1.5_ Việt hóa bởi NguyenPhuConDao

vnanhvn

ban? nay` ra^'t hay nhung toan` bj tat di mo? len lai ko hien dc chuong trinh s2u2 len.

Bạn xem lại đi, mình dùng vẫn bình thường mà. Chỉ mỗi cái đồng hồ có vấn đề thôi, vi dụ như 09:02 thì nó chỉ ghi là 902. Đến pó tay!

hoangvanpro

ban? nay` ra^'t hay nhung toan` bj tat di mo? len lai ko hien dc chuong trinh s2u2 len.

lần sau khi post bài thì yêu cầu bạn nhớ dùng tiếng Việt có dấu nha...bạn viết nhiều chỗ mình chẳng hiểu j` cả.....

Cuongk30

Thêm cho các bạn nhưng bản này dành cho VGA (Bản mới nhất đó)_Việt hóa NguyenPhuConDao

Phần mềm mở khóa kiểu iPhone đã quen thuộc với các bạn. Trước đây ko việt hóa hết được trong phần Setting, hôm nay mình nghiên cứu tài liệu và đã dịch được hết những phần trước đây ko dịch được. Và sẽ sớm có bản QVGA cho các bạn.

http://eyijlq.bay.livefilestore.com...H_S2U2-1.12-VGA_NguyenPhuConDao®.rar?download

NHỚ THANK NHÉ

Bản này có cài dc tren WM2003 SE ko vậy bạn

Cuongk30

hix bản này sao tớ cài vào dt lai ko giống như hình minh họa vậy...(WM2003)

Cuongk30

hix tớ cài đi cài lại hoài mà cũng hok dc nà.. kể cả bản bạn cho,cũng hok sài dc cho WM03SE

mdapro

Cho em hỏi chỉnh thế nào để khi tắt màn hình thì lock còn khi bật màn hình lên thì k bị lock :-?

letuankhung

=)) làm sao mà chỉnh đuọc hả bạn khi bạn tát mh có nghĩa la nó dã khóa máy thi khi mỏ mh len thi phải mỏ máy chú làm sao mà chỉnh đuọc=))

mdapro

=)) làm sao mà chỉnh đuọc hả bạn khi bạn tát mh có nghĩa la nó dã khóa máy thi khi mỏ mh len thi phải mỏ máy chú làm sao mà chỉnh đuọc=))
Chả hiểu bạn nói gì cả, liệu bạn có hiểu ko đấy 8-|

AnhPheCT

Chả hiểu bạn nói gì cả, liệu bạn có hiểu ko đấy 8-|
Sao mà ko hiểu Mình làm biếng ko đưa lên cái Host nào miễn phí... Rồi đưa link lên... Chuyện đó có gì đâu ko hiểu....!! Bây giờ Tui cũng làm biếng chỉ sữa cho nó ẩn thôi được ko!!!! Thú thật nói về Lập trình hay mọi thứ liên quan đến PC ko biết nhiều chứ ai hỏi gì mình cũng làm được mà!!! Nếu có qui định thì Tui làm theo thôi!!! Chws có gì mà Bạn bắt bẻ thế!!! Diễn đàn mà phải ko??? Vậy Bạn có hiểu diễn đàn là gì ko nào???!!!!

mdapro

Sao mà ko hiểu Mình làm biếng ko đưa lên cái Host nào miễn phí... Rồi đưa link lên... Chuyện đó có gì đâu ko hiểu....!! Bây giờ Tui cũng làm biếng chỉ sữa cho nó ẩn thôi được ko!!!! Thú thật nói về Lập trình hay mọi thứ liên quan đến PC ko biết nhiều chứ ai hỏi gì mình cũng làm được mà!!! Nếu có qui định thì Tui làm theo thôi!!! Chws có gì mà Bạn bắt bẻ thế!!! Diễn đàn mà phải ko??? Vậy Bạn có hiểu diễn đàn là gì ko nào???!!!!

Mình có nói gì bạn đâu :(

hoangsinh

cac bac cho em xin phan mem tra so dien thoai va xem so xe cac tinh thanh duoc ko, em dung con 02 neo ma ko biet dung phan mem nao cho phu hop voi may het , mong cac bac giup em voi!