• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Spb Pocket Plus v4.1.0 Final

skyraider84

em cài vào báo lỗi rồi mất tiêu luôn , không hiểu sao nữa , nó k hiện lên được . ah , bản tiếng anh thì dơn lại ở đâu vậy anh ?

datvt

em có thấy bị lỗi gì đâu dùng rất tốt cảm ơn bác Hà Châu nhé

namson

Pocket Plus rất hay nhưng để tránh nặng máy, bạn nên tắt các module không cần thiết đi. Như tôi chỉ để module today và close app

skyraider84

ah , mình cũng đã cài được bình thường rồi , phải set lại cả máy rồi cài vào thì nó mới ok . Cám ơn bạn nhiều

b_x_vinh

mò từ trưa tới giờ mình đã cài được Pocket Plus v 3.2.0 rồi, phiên bản tiếng Ger. bây giờ làm sao để việt hóa? hay là lại phải cài tiếng Eng thôi.
à cám ơn bạn kimcuongtu1978 nhé.

HaChau

Super V.I.P
Đã cập nhật Việt hóa lên bản 3.2.0 build 5561.
Mời các bạn tải về từ bài đầu tiên.
mò từ trưa tới giờ mình đã cài được Pocket Plus v 3.2.0 rồi, phiên bản tiếng Ger. bây giờ làm sao để việt hóa? hay là lại phải cài tiếng Eng thôi.
à cám ơn bạn kimcuongtu1978 nhé.
Bạn cứ làm theo hướng dẫn là có tiếng Việt cho Spb Pocket Plus cho dùng bạn dùng tiếng Đức hay tiếng Ả rập :)

khoadiepnguyen

Mò mẫm một hồi cũng cài được. Bản tiếng việt của bác Hà Châu nhìn thân thiện và dễ dàng khám phá các chức năng của SBP pocketplus. hy vọng bác sẽ việt hóa được nhiều chương trình hơn nữa. chúc bác thành công.

khanhgt

em không thể chuyển thành tiếng việt được bác hương dẫn chi tiết đi
Ngay bài đầu tiên đã có hướng dẫn chi tiết rồi đấy thôi bạn ? Bạn tải File đính kèm ở bài đầu tiên của Hà Châu về rồi giải nén bằng WINRAR rồi sau đó copy cái File txt trong thư mục vừa giải nén vào thư mục cài đặt của bạn và sau đó Soft Reset cái là được ngay thôi mà ! Lần sau nhớ đọc kỹ để tránh những câu hỏi mang tính Spam nhé ! :|

rootvn

serial key

xài thời gian bị báo serial key,đã nhập nhưng không được,các bác giúp...

HaChau

Super V.I.P
xài thời gian bị báo serial key,đã nhập nhưng không được,các bác giúp...
Bản Việt hoá không liên quan gì đến việc đăng ký ứng dụng cả.
Mình vẫn dùng mã này cho bản 3.xxx: 30212645

dunggiang

Chỉ cần thay file text là đc hả anh.Sao em làm mà chẳng rõ vứt vào mục nào vậy?Chỉ dùm em với

haibaxa

Tôi đã làm rồi đơn giản thôi, bạn chỉ phải copy file đó vào thư mục mà bạn đã cài bản t anh, trg program files\pocketplus. Chúc các bạn thành công.

pechjp

mình đã up bản WM6.không biết bản pocket plus liệu có tích hợp được trên nền window mobile mới này k vậy???

XuanTruong

Super V.I.P
mình đã up bản WM6.không biết bản pocket plus liệu có tích hợp được trên nền window mobile mới này k vậy???

Pocket plus có hỗ trợ cho WM6. Bạn nên cài phiên bản mới nhất 3.2 đi dùng OK đấy. Thân!;;);;);;)