• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa thanh trình đơn Menu cho N70-N72

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

Thể theo yêu cầu của nhiều anh em dùng N70-N72
Giải nén copy Thư mục Menu vào E:\System\apps >> Ra ngoài Menu>Options>Exit sau đó vào lại

Sory vì máy không cài Fonts tiếng Việt nên ảnh chụp lỗi Fonts

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Anhtam ơi mong anh xem lại hộ em vấn đề vh menu cho N70 và 72 cái,
Theo lời anh jimmy là không được (anh jimmy đang sử dụng N70)

anhtamhcm

Anhtam ơi mong anh xem lại hộ em vấn đề vh menu cho N70 và 72 cái,
Theo lời anh jimmy là không được (anh jimmy đang sử dụng N70)

N70, N72, N90 có phải thuộc dòng S60_2nd_FP3 không? Nếu đúng thì dùng Menu này được chứ nhỉ:(

jimmyvn88

đúng là không được anhtam ơi thoát ra rồi vô lại cũng vậy à :-?
Anh xem lại hộ nha, vì em thử bấm vào System/ apps/ menu/ menu.App thì ko mở đc. File app trog ROM của em có 18kb thui thay vì 204kb như of anh

anhtamhcm

Anh xem lại hộ nha, vì em thử bấm vào System/ apps/ menu/ menu.App thì ko mở đc. File app trog ROM của em có 18kb thui thay vì 204kb như of anh

Copy đè cái App trong ổ Z vào nhé, Chủ yếu là cái RSC thôi

anhtamhcm

Posted via Mobile Device
Ko thế đc đâu vì folder Menu trog Rom gồm các file menu.r01 , menu.r39 , menu.r70 , menu.r59

Đã bảo anh em down lại cài vào máy đi. Nếu không được nữa thì nhờ MOD del bài này dùm vậy. Đã làm phiền anh em:-?? Tránh Spam

vokhanhyen

Bác 8 pro quá ! anh test như thế chắc là đc thôi ! còn làm gì có chuyện không sử dụng đc !!!=D>

langtu13493

bác tám xem lại xem có sai đường dẫn ko chứ sao em chep vao rồi thoát ra ko có gì thay đổi hết khởi động lại vẫn vậy hà .hi hi lúc này anh t1m hay nổi cạu ghê giúp tụi em đi anh giai bữa nào bao đi nhậu:-?

thanhtu8888

Đã bảo anh em down lại cài vào máy đi. Nếu không được nữa thì nhờ MOD del bài này dùm vậy. Đã làm phiền anh em:-?? Tránh Spam

vẫn không được bó tay :| sao cái náy khó việt hóa vậy anhtam :-?

Status
Không mở trả lời sau này.