• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa ứng dụng.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Bản đầu tay của KJR a e test dùm nhé. Nếu khả quan, mình sẽ lập chủ đề riêng cho topic này để chia sẻ thủ thuật, Pm cần thiết cho a e.

Đây là ứng dụng quản lý file, mình mới VH 98%.

Cảm ơn a Maddot cái đã :)

shadow8842

shadow củng thấy thiếu topic này ! cần có nhửng phần mềm được việt hóa để có thể tận dụng hết cái hay của nhửng ứng dụng .

Kojiro

Super V.I.P
Nếu các bạn có cùng sở thích mời các bạn tham gia cùng chúng tôi. CHúng ta sẽ cùng nhau thảo lậun chia sẻ mọi vấn đề. Học hỏi lẫn nhau, chia sẻ tất cả mình biết cho mọi người là phương châm của PDAViet.

Mời các bạn tham gia!

tiny1990

Nếu các bạn có cùng sở thích mời các bạn tham gia cùng chúng tôi. CHúng ta sẽ cùng nhau thảo lậun chia sẻ mọi vấn đề. Học hỏi lẫn nhau, chia sẻ tất cả mình biết cho mọi người là phương châm của PDAViet.

Mời các bạn tham gia!

em phái cài này rồi. vậy công việc VH cần những kiến thức gì? các công cụ để việt hóa gồm những gì? :D
Em đang muốn VH Resco Viewer v.5, Xplore 1.22 :))

Kojiro

Super V.I.P

em phái cài này rồi. vậy công việc VH cần những kiến thức gì? các công cụ để việt hóa gồm những gì? :D
Em đang muốn VH Resco Viewer v.5, Xplore 1.22 :))

Có 2 kiểu VH lận nha. Từ từ để xem anh em có hào hứng không? Đăng ký làm 1 đội rồi rảnh cùng nhau làm việc, test nhiều máy ngon hơn :D

Gần xong cái chụp ảnh màn hình 3.03 rồi. Chờ tí up cho a e test xem sao.

Zenki

Super V.I.P
Có 2 kiểu VH lận nha. Từ từ để xem anh em có hào hứng không? Đăng ký làm 1 đội rồi rảnh cùng nhau làm việc, test nhiều máy ngon hơn :D

Gần xong cái chụp ảnh màn hình 3.03 rồi. Chờ tí up cho a e test xem sao.

Có cần kiến thức chuyên dụng không KJR ? Nếu không đi sâu vào phần cứng lắm hoặc chỉ xài phầm mềm hỗ trợ thì Zen tham gia 1 chân cũng được.

Kojiro

Super V.I.P
Có cần kiến thức chuyên dụng không KJR ? Nếu không đi sâu vào phần cứng lắm hoặc chỉ xài phầm mềm hỗ trợ thì Zen tham gia 1 chân cũng được.

Không cần kiến thức gì cả. Nhọc công thôi. Có những lỗi chẳng biết tại sao :(

Kojiro

Super V.I.P
Mới xong nè, chụp ảnh màn hình 3.03. Test Ok trên N95.

Xong ứng dụng này, các bạn test được thì chúng ta sẽ bắt tay vào Việt hó́a nhé!

Share e'rybody! Viva PDaviet!

phanvan

hoan hô!cuối cùng thi cũng đã có một topic dành riêng cho phần mềm việt hóa rùi!chúc anh Kojiro sẽ có thêm nhiều phần mềm việt hóa hay và bổ ích cho anh em!Sẵn đây anh có thể chia sẽ kinh nghiệm và cách Việt hóa được không anh?=D>

Kojiro

Super V.I.P
hoan hô!cuối cùng thi cũng đã có một topic dành riêng cho phần mềm việt hóa rùi!chúc anh Kojiro sẽ có thêm nhiều phần mềm việt hóa hay và bổ ích cho anh em!Sẵn đây anh có thể chia sẽ kinh nghiệm và cách Việt hóa được không anh?=D>

Mình đang chờ ý kiến của BQT về lập 1 chủ đề riêng, nếu được sẽ post quá đó. Chờ nhé, trong ngày mai là cùng à. Mình sẽ nói hết, nói tất cả những gì biết. Yên tâm nhé!

viettranvtpt

Hay,tôi vừa cài chụp màn hình,dùng tốt lắm,ông bạn VH luôn cái OfficeSuite được không vậy?:D

Zenki

Super V.I.P
Mình đang chờ ý kiến của BQT về lập 1 chủ đề riêng, nếu được sẽ post quá đó. Chờ nhé, trong ngày mai là cùng à. Mình sẽ nói hết, nói tất cả những gì biết. Yên tâm nhé!

Ok! Let's wait and see then ;;)

an168

Cám ơn bác đã chỉnh qua tiếng Việt, giờ thì dễ sử dụng hết tính năng của chương trình rồi...

tiny1990

nóng ruột quá. KJR post công cụ để VH lên đi, anh em dợt cho quen

phanvan

thế thì còn gì bằng nữa!cuối cùng thì người Việt Nam có thể xài được những ứng dụng Việt hóa trên con dế yêu S60 của mình rùi,chúc anh luôn khỏe để còn tiếp tục công việc nhé!thanks:D:)

Kojiro

Super V.I.P
Không phải mình đang trêu các bạn. Mà là do mình đang xin BQT lập 1 chủ đề tại nơi mà mình không được phép lâp, mình nghĩ chủ đề đó nằm tách bạch thì hay hơn. Chắc tối nay có câu trả lời, khi nào có câu trả lời mình sẽ đưa các công cụ lên cho.

Mà nói nhỏ nè, các công cụ và cách Việt hóa đều đang được thảo luận trên 4rum mình đó, tại các bạn không chịu tìm đó thôi. Chủ đề mới được lập sẽ là nơi tổng hợp lại thôi :D

MinhThang

Manager
Mình đang chờ ý kiến của BQT về lập 1 chủ đề riêng, nếu được sẽ post quá đó. Chờ nhé, trong ngày mai là cùng à. Mình sẽ nói hết, nói tất cả những gì biết. Yên tâm nhé[/B][/B]
Phải nói là hết ý đó nha chúc em thành công ước nguyện,2 cái VH của em anh không tex thử nhưng chỉ nhìn là mê rồi,chúc mừng thắng lợi đầu tay.

troly

Well-Known Member
Quá hay luôn, cũng mong rằng ban quản trị ủng hộ như anh em trong diễn đàn đang quan tâm đến chủ đề này vậy. Cảm ơn Kojiro!

troly

Well-Known Member
Không phải mình đang trêu các bạn. Mà là do mình đang xin BQT lập 1 chủ đề tại nơi mà mình không được phép lâp, mình nghĩ chủ đề đó nằm tách bạch thì hay hơn. Chắc tối nay có câu trả lời, khi nào có câu trả lời mình sẽ đưa các công cụ lên cho.

Mà nói nhỏ nè, các công cụ và cách Việt hóa đều đang được thảo luận trên 4rum mình đó, tại các bạn không chịu tìm đó thôi. Chủ đề mới được lập sẽ là nơi tổng hợp lại thôi :D
Đã có chủ đề rồi đấy Kojiro nhanh up lên các hướng dẫn để chúng ta cùng thảo luận và làm như lời hứa đi chứ.

MinhThang

Manager
Đã có chủ đề rồi đấy Kojiro nhanh up lên các hướng dẫn để chúng ta cùng thảo luận và làm như lời hứa đi chứ.

Chủ đề đâu cho cái link đi đang canh me nè.

Status
Không mở trả lời sau này.