• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa VITO.Technology.EyePhoto.v1.1

phongthanminh1

Việt hóa VITO.Technology.EyePhoto.v1.1( Xem ảnh theo phong cách IPHONE)

Đây là phần mềm xem ảnh,phong cách KIỂU IPHONE

Link này:http://www.4shared.com/account/file/53296383/1ed76fc1/VITOTechnologyEyePhotov11.html

Nhớ thank nhé

Chỉnh sửa cuối:

lycucu

phần mềm này hay nhưng em co cảm giác hình như chạy hơi chậm hơi nặng máy đó bác

phongthanminh1

phần mềm này hay nhưng em co cảm giác hình như chạy hơi chậm hơi nặng máy đó bác

máy bạn là máy gì,có thể là do bạn cài nhiều phần mềm nên nặng máy đó,thử xem ram và bộ nhớ máy còn nhiều không

Lesangmd

Phần mềm này load ảnh vẫn còn khá chậm , không tự động xoay ngang ảnh cho đầy màn hình , tính năng ít ỏi . Nói chung mình vẫn thích PocketCM imageViewer v.06 hơn , nhiều hiệu ứng PRO mà ngay cả iphone cũng "Phê" ! :D

layautovolam123

Eyephoto - thanks -- còn cái nào hay hơn mà nhanh hơn không

cái này good rồi bạn chỉ có lần đầu nó load hơi lâu thôi, lần thứ 2 trở đi là phà phà rồi, minh xài trên con i900 rất là good.
Thanks!