• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa WomanMobile

thientai_kt

Bạn mở x-plore, tìm đến file C:\System\Data\MSSNSymb.dat và thay đổi đặc tính thành "Read Only" và save lại. Thế lại dùng được mãi mãi. hoặc copy file đấy ra máy tính, chuyển thành read only, sau đó dùng x-plore hoặc swiss copy lại. nhớ capswich bật on.

kira152

Bạn mở x-plore, tìm đến file C:\System\Data\MSSNSymb.dat và thay đổi đặc tính thành "Read Only" và save lại. Thế lại dùng được mãi mãi. hoặc copy file đấy ra máy tính, chuyển thành read only, sau đó dùng x-plore hoặc swiss copy lại. nhớ capswich bật on.

mình không hiểu thay đổi đặc tính là làm ntn, bạn có thể giải thích rõ hơn dùm mình được không, cám ơn bạn

linhhon0007

mình không hiểu thay đổi đặc tính là làm ntn, bạn có thể giải thích rõ hơn dùm mình được không, cám ơn bạn

mình thì không biết giải thích sao cho bạn rõ hơn,chỉ có thể nói như thế này : bạn dùng X-plore mở theo đường dẫn chỉ trỏ chuột đến file MSSNSymb.dat -> menu -> File -> Attributes -> chọn read-only. chúc bạn thành công! =D>

kira152

mình thì không biết giải thích sao cho bạn rõ hơn,chỉ có thể nói như thế này : bạn dùng X-plore mở theo đường dẫn chỉ trỏ chuột đến file MSSNSymb.dat -> menu -> File -> Attributes -> chọn read-only. chúc bạn thành công! =D>

Bạn nói thế này mình không thể nào không làm đc =D>. Cám ơn bạn, xong rùi. kick thanks cài nè =D>

thuong113

anh ơi hướng dẫn dùng mãi mãi sao khó làm quá em sài X-phore việt hóa thì làm cách nào hả anh chỉ em với thank các anh