• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt Hoá] Xuân Nguyên Kiếm vh by banhmj full lời thoại

MrSad

Trò này không save được hả bạn. Mình chơi xong thoát ra không chọn Tiếp tục được toàn phải chơi lại thôi. hix

banhmj

được bạn, khi bạn chơi tới làng nào đó thì nó sẽ tự động save

MrSad

được bạn, khi bạn chơi tới làng nào đó thì nó sẽ tự động save

Vậy à. Thank bạn nhé. Tại mình chơi chưa tới làng nên không biết. Trò này mà việt hoá được hết thì tốt quá. Phần vũ khí với skill toàn tiếng tàu. Mà máy mình chỉ có tiếng anh với tiếng việt nên nó hiện ra toàn ô vuông. hix

banhmj

có thời gian mình làm liền. Có đôi chỗ khó hiểu quá nên mình bõ qua

MrSad

Bánh mì vẫn chưa crack được à, chơi đến chỗ bị cướp kiếm bị bắt gửi tin nhắn. Game hay. thank đã post nhé :D

trungtrung57

Bánh mì vẫn chưa crack được à, chơi đến chỗ bị cướp kiếm bị bắt gửi tin nhắn. Game hay. thank đã post nhé :D

Minh choi k bat nhan tin, choi 4 tieng la` pha' dao, ngoi` choi cu' nghi~ den' con cuop kiem':" uoc j minh cuoi no". cuoi cung` cuoi' that